ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขุดสมบัติเจอไอเทมลับกลางป่ามาพร้อมปลาสุดฟิน @ Paa Pretty  (อ่าน 8866 ครั้ง)

ออฟไลน์ arm555/๐เจ้ากรมการประปา๐

• ให้เธอเป็นนางฟ้า ให้เธอเป็นเจ้าหญิงของชั้น
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 169
  • เหมียวน้อยคอมมานโด
Re: ขุดสมบัติเจอไอเทมลับกลางป่ามาพร้อมปลาสุดฟิน @ Paa Pretty
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 11:47:45 AM »
เริ่มจากน้องมานวดให้ก่อน มีถามตลอดว่าเจ็บหรือเปล่าคะ

เบาหรือแรงไปมั๊ย โอเคเข้าใจในงาน (ผมขึ้นเป็นรอบ 2 มีลูกค้าก่อนหน้ามาเทรนแล้ว)

นวดไปเรื่อยในที่สุดก็พลิกหันหน้า ถึงตอนนี้น้องชายผมพร้อมรบเต็มที่

น้องเริ่มชโลมน้ำมันมาจู่โจมทันที

แต่ก็ตามประสาเด็กใหม่ยังบิ๊วไม่แรงถึงใจ

จะดูดก็ยังเกร็งๆบ๊วได้ยังไม่สุด ทำไปสักพักผมยังไม่มีทีท่าจะเสร็จ

กลัวน้องจะเหนื่อยเลยบอกน้องว่าพักเหนื่อยนะครับ เดี๋ยวพี่จัดต่อเอง 5 5 5
หากเพียงเธอได้รู้ ว่าเธอนั้นสำคัญแค่ไหน
หากเพียงเธอได้รู้ ว่ามีคนรักเธอมากมาย
หากเพียงเธอได้รู้ ว่าเค้านั้นยอมทำสิ่งใด
เพื่อให้เธอ...ได้พบกับความสุขใจ

ออฟไลน์ arm555/๐เจ้ากรมการประปา๐

• ให้เธอเป็นนางฟ้า ให้เธอเป็นเจ้าหญิงของชั้น
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
Re: ขุดสมบัติเจอไอเทมลับกลางป่ามาพร้อมปลาสุดฟิน @ Paa Pretty
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 11:52:20 AM »
ผมเริ่มจู่โจมลงไปที่แคลเซียมคู่บางอย่างแผ่วเบา

น้องมีกระตุกเป็นระยะ ส่วนมือก็ล้วงทำงานลงด้านล่าง

ช่วงล่างบดเบียดถูไถกันไปมาตอนนี้ ปาก มือ และน้องชายผมต่างทำหน้าที่ของมัน
หากเพียงเธอได้รู้ ว่าเธอนั้นสำคัญแค่ไหน
หากเพียงเธอได้รู้ ว่ามีคนรักเธอมากมาย
หากเพียงเธอได้รู้ ว่าเค้านั้นยอมทำสิ่งใด
เพื่อให้เธอ...ได้พบกับความสุขใจ

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 11:57:03 AM »
เกมนี้ใกล้จบแล้วผมรวบรวมกำลังทั้งหมด

จับน้องชายเสียบ! เข้าไปที่ช่วงระหว่างซอกขาน้องแล้วซอยสุดแรง

เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังสนั่นปากผมยังทำงานอยู่ที่หน้าอกคู่นั้น

น้องหลับตาพริ้ม ผมเริ่มหอบหนักซักพักน้องลืมตาขึ้นมาแล้วบอกว่า

พี่คะถูตรงนั้นใส่นานแล้วใส่เสื้อกันฝนได้มั๊ยคะหนูกลัวเปียก...

เร็วเท่าใจจะนึกได้ผมรีบล้วงกระเป๋าแล้วโหลดอย่างไว

ถึงตอนนี้ไม่มีอะไรขวางกันได้แล้ว ผมเร่งทำจังหว่ะโค้งสุดท้าย

ก่อนยิงออกไปจนสุดลำ....................

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 12:02:32 PM »
จบเกมปล่อยให้น้องนอนพักซักหน่อย

จากนั้นพอล้างอะไรเสร็จเรียกน้องมานวดขาให้เล็กน้อยก่อนกลับ

สรุปลายแทง

ไอเทม 62 @ Paa Pretty นักสาหาค่าเทอมไปลองกันได้

ใครชอบน้องหุ่นสูงๆขายาวหน่อยไม่ผิดหวังครับ แล้วพบกันการบ้านถัดไป

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 12:51:46 PM »
มหาสมบัติเลย  :87:
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ

ออฟไลน์ ป่าพริตตี้ซอยอรุณอมรินทร์28โทร0928388245

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 54
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 12:53:19 PM »
ขอบพระคุณสำหรับการบ้านค่ะ รับส่วนลด200 บาทคราวหน้าเลยเหลือ1600เท่านั้นแอดไลน์ paapretty หรือ 0928388245
จะได้ไม่พลาดน้องๆที่ลงในเว็บไม่ได้และโปรโมชั่นดีดี ช่วงนี้น้องๆมาใหม่เยอะมากแทบทุกวัน วันนี้ก็มีนางฟ้ามาใหม่และไอเท็มลับมาวันแรกค่ะ
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?board=139.0
ป่าพริตตี้ Premiumจัดจ้านในย่านปิ่นเกล้า อรุณอมรินทร์28 สปาแนวตกแต่งแนวป่าConcept สัมผัสสาวสวยในบรรยากาศป่าธรรมชาติ ร้านมีคอร์สเดียว ถอดหมดบอดี้เสร็จไม่อั้น ไม่มีคอร์สจบ แต่ขอความร่วมมือน้องห้ามจบเกิน1500
แอดไลน์ paapretty หรือ เบอร์โทร 0928388245

ออฟไลน์ ตี๋ ดอยตุง

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 47
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 12:55:59 PM »
รูปสวยครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 06:59:11 PM »
 :035:

ออฟไลน์ จิวแป๊ะทง

• *
  • Like: 470
  • อกหัก
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 07:23:05 PM »
 :038: จดลายแทงพี่อามมม

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2018, 08:42:34 PM »
จะทันได้ลอกการบ้านไหมเนี่ย  :038:
Make love not war ^^