ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสตางค์ เสียวนี้ลืมไม่ลงง (ปลายืมร้าน)  (อ่าน 588 ครั้ง)

ออฟไลน์ กำนันปื้ด

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
หลังจากห่างหายไปนาน วันนี้มีเวลาว่างได้มาใช้บริการร้านแถวบ้านร้านเดิม มาถึงร้านเด็กๆเยอะดี พีอาร์แนะนำมา 20 กว่าคน ถามพีอาร์มีเด็กใหม่คนไหนบ้าง พีอาร์ก็แนะนำมา 4-5 คน เราโอเคเลือกน้องสตางค์ หลังจากจ่ายค่าสินเสียบเสร็จ นั่งรอไม่นาน น้องลงมารับ พร้อมน้ำ 1 แก้ว ตัดภาพมาที่ห้องเรานั่งคุยกันเล็กน้อย น้องบอกพึ่งมาได้ไม่นาน ก่อนน้องจะชวนเราไปอาบน้ำ

น้องถอดก่อน ผิวน้องมองใกล้ๆเนียนมากครับ ผมไม่รอช้า รีบถอดตาม น้องอาบน้ำได้โอเค เสียวระดับนึง เด็กใหม่แต่ฝีมือใช้ได้เลย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
Re: น้องสตางค์ เสียวนี้ลืมไม่ลงง (ปลายืมร้าน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 05:50:45 PM »
ต่อ!!!! ต่อที่เตียง น้องนวดได้ดีระดับนึง แต่เรื่องบด บอกได้เลยว่าเสียวมากกก ตอนน้องบดผมเกือบจะทนไม่ไหว เลยหันกลับมาเป็นฝ่ายรุกบ้าง หลังจากนั้นไม่นานน้องก็กลับมาบดให้ต่อ เป็นอะไรที่อยากให้มาลอง เรื่องอื่นระดับปานกลาง แต่เรื่องบดนี่บอกเลยขั้นโปร 55555 อีกไม่นานผมก็เสร็จ เรานั่งคุยกันสักพัก ก่อนน้องลงมาส่งข้างล่าง

• *
Re: น้องสตางค์ เสียวนี้ลืมไม่ลงง (ปลายืมร้าน)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2018, 05:58:48 PM »
แนะนำสำหรับคนชอบน้องบดเสียวๆ คนนี้แนะนำเลย
ส่วนตัว มาซ้ำแน่นอนครับ