ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องบาบี้ หน้าตุ๊กตาหุ่นพริตตี้ มันคือดีมาก ปาsexy @ร้านLike spa  (อ่าน 3537 ครั้ง)

ออฟไลน์ blackkapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 25

มันหงุดหงิดใจรถก็ติด ไปทางไหนมันน่าเบื่อ เปิดดูทามไลน์ดูกลุ่ม ร้านใหม่น่าสนใจเลี้ยวไป
เลียบด่วนก่อนทาวน์อินทาวน์ เมื่อก่อนเป็นสปา พอสอบถามค่าคอส โอเครเลยไม่แรง น้องๆมาโชว์ตัว น่ารักทั้งนั้นรู้สึกว่าเลือกใครก็ได้ โดนใจที่สุดก็น่าจะเป็นน้องบาบี้ นี่ละหน้าตุ๊ดตา หุ่นพริตตี้คือชอบมากค่าคอสชำระไป 25k เดินขึ้นพร้อมกลิ่นความสดชื่นของร้านสปา น้องคุยดีมารยาทน่ารักขี้อ้อน....คุยก็สนุกกันเองไม่มีหยิ่งแถมกวนๆนิดๆ....ก่อนอาบน้ำมีนวดเล็กน้อยแล้วก็ไปทำให้ตัวหอมๆก็มาต่อบนเตียงรอบนี้นวดด้วยเจลมันจะลื่นเสียว นิ้วนุ่มๆโดนตัวถึงกับกัดฟัน น้องยัวอารมณ์อดกลั้นไม่ไหว เลยปล่อยเลยตามเลยทุกอย่างความเป็นชายมันพร้อมรบไม่เสียโอกาศตอบสนองให้น้องบ้าง ยิ่งมองน้องเค้ามันทำให้รู้สึกว่า อยากใช้เวลานี้นานๆ ในบรรยากาศห้องเย็นๆเงียบๆมีแต่เสียงเบาๆ ผ่านไปไม่นานบทสรุปทั้งน้องทั้งผม ก็ถือว่าสุดผ่านความสุขจริง ลืมไปเลยว่ารถติดเครียดน่าเบื่อ สุดท้ายมาผ่อนคลายจบข่าว อยากบอกว่าน้องบาบี้ น่ารักมากครับ ชอบมากร้านLike spa

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
น่า....มากครับ

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
ปาสายน่าตามงานจริงๆครับ  :044:
Make love not war ^^

ออฟไลน์ crazykatana

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ราคาแรงนะครับ 25k :034:

ออฟไลน์ torresj

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
2.5 k กระมังครับ 25k น่าจะเปิด Member ละครับผม แต่ แม้ไม่เห็นหน้ารู้เลยว่าน่าเฉี่ยวชนเป็นอย่างมากครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ PitakZab

• *
เห็นแล้วมันน่า...นักเชียว

ออฟไลน์ may2009

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16

ออฟไลน์ มะขามเปรี้ยว

• *

ออฟไลน์ มะขามเปรี้ยว

• *