ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วาฟเฟิ่ล – มิ้ลสปา คุณหนูน่ารักมาไม่บ่อย หวานฉ่ำจนติดใจ &ปลาไม่ให้จับเลยขอร้าน  (อ่าน 1410 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมื่นทะลึ่ง

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 32
ได้ยินว่าดึก ๆเกือบทุกวันของบ้านนี้จะมีของดี ๆ แวะเวียนมาเสมอ ทำให้ผมต้องถ่างตาเป็น
นกฮูกในค่ำคืนนี้ ที่ร้านมิ้ลสปาอีกจนได้ เจอน้องโมเดลมาหลายคนแล้ว อยากเจอน้องบ้าน ๆ
โปรไฟล์ธรรมดาบ้าง ได้ยินว่ามีนางนึงมาดึก ๆ เที่ยงคืนยันเช้าเจอเธอแน่ ก็เลยนั่งรอชม
ซักพักน้องถึงร้าน น้องพีอาร์เรียกออกมาให้ดูตัว ผมก็ตัดสินใจคว้าน้องขึ้นห้องแบบ
ไม่ลังเลยเลย น้องวาฟเฟิ้ลคุณหนูน่ารักคนนี้ที่เห็นแล้วโดน ๆ ๆ ๆ ใจจัง

เราเข้าห้อง น้องพูดคุยก็สุภาพไพเราะ กิริยาเรียบร้อยมากนั่งคุยซักแพล็บ ผมก็ไปอาบน้ำ
 น้องก็ตามมาอาบด้วยนมสวยทรงดีแท้ ล่างก็สวยก้นสวยผิวพรรณดี อาบเสร็จแล้วน้องก็ชวน
ขึ้นเตียง  ขอหรี่ไฟหน่อยน้องขี้อายมาก เหมือนยังกะคนไม่เคยทำงานนี้ เขิลได้น่ารักเป็น
ธรรมชาติมาก น้องออกตัวว่างานไม่แรงนะคะ ขอแบบเบา ๆ หวาน ๆ ไม่หื่นนะพี่
ได้อยู่แล้วคับ น้องน่ารักขนาดนี้จ่ายราคาแค่นี้ได้กอดได้หอมก็ชื่นใจแล้วซิน่า

ผมเห็นน้องเรียบร้อยน่ารักขนาดนี้ก็หื่นไม่ลงจิคับ น่ารักน่าเอ็นดูน่าถนอมมาก ๆ
ผมก็วางมาดสุภาพซะหน่อยก็ขอให้น้องบิ้วชักให้ ผมลวนลามน้องบ้างพอเป็นพิธี
เพราะอยากถนอมไว้นาน ๆ น่ะ เจอกันหนแรกวางมาดสุขุมไว้ก่อนให้ตายใจ อิอิ
แล้วก็ให้น้องจัดการให้จนเสร็จ แตกคามือน้องเลย
ก็มานอนกอดกันคุยกันกระหนุงกระหนิงเหมือนแฟนเลยมีความสุขสุดฟิน
มากครับติดใจอีกแล้ว อยากซ้ำมากคนนี้ น้องวาฟเฟิ่ล บ้านนมมิ้ลสปา

:81: :82:

ออฟไลน์ ปลาทูน่า

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
  • โนบรา โนชุดชั้นใน เสื้อใน
    • MayaBra

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
ดูบางกรอบ น่าเอ็นดู ทะนุถนอม