ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอมความสยิว..YESแน่นอน!MODEL FFM ใหม่สด อมตะ ซี๊ด คลิปหวาน35แท้กลีบชมพูUNSEEN  (อ่าน 26213 ครั้ง)

ออฟไลน์ xyxyxyz

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
ขอ uncen ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ zuk

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -1
ขอuncenด้วยคนครับ :026:

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526
เยี่ยมครับ
 :84:

ออฟไลน์ of_nologo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -2
 :013: :035:  ขออันเซนด้วยครับ ขอบพระคุณมากๆๆๆครับผม  :048:

ออฟไลน์ whitecrane

• *
  • Like: 1
 :013: ขอปลากรอบด้วยครับ

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2019
ผมเล่นกับนมคู่สวยอยู่นาน จนลืมไปว่า

เธอชอบแบบไหน ผมเลยจะขอให้เธอลอง

ทำให้ผมบ้างลองใช้ปากก่อน
:87:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
 ผมมองดูหน้าเธออยู่สักพักใช้เวลาตัดสินใจอยู่ไม่นานผมก็สนองต่อ

คำขอของผม ไม่อยากให้เธออย่างไม่ปฏิเสธ

” งั้นทำให้พี่หน่อยซิ……” เธอ...เริ่ม งง …..เมื่อผมบอกเธอ

” ให้หนูทำอะไรเหรอ…..”

” เมื่อกี้พี่เห็นเธอเล่นไอ้นี่พี่อยู่….ดูดให้พี่ดูหน่อยซิ……”

เธอเธอยิ้มอย่างเขินอาย
:92:

• *
” จะดีเหรอ….พี่...หนูดูดไม่เป็นนิ……”

” อื้อ….ลองดูซิ…เหมือนดูดไอติมน่ะ…..บางทีมันอาจจะอร่อยกว่าไอ้ติมอีกนะ…..”

ผมเริ่มพูดเร้าโรมเธอให้เธอเริ่มตายใจ

” มาซิ….เดี๋ยวพี่สอนให้ ”

ผมก็นั่งจับคลึงเคล้นจุกนม และเล่นหน้าอกจนหัวนมแข็ง
:83:

• *
  อ่อนหวาน นุ่มนวล ไม่เก่ง

เพิ่งฝึกเลีย แต่ทำได้เสียว
สอนอะไรทำตามหมด
:013:

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
ได้รับแล้ว ขอบคุณที่แบ่งปันมากๆครับพี่โซดา
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด