ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเบล สายC เยิ้มๆแฉะๆ ร้าน Fabz เอกมัย 24 พร้อมปาาา  (อ่าน 5697 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.888

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ส่งการบ้านน้องเบล ร้าน Fabz น้องน่ารัก ขี้เล่น ยิ้มทีน่ารักมากครับ
น้องจะอ้อนๆหน่อย อาบน้ำดีคับ ขัดไป ยั่วไป กวนไป ไอ้เราทนไม่ไหวเลยดึงจาประทับฝีปากสั่งสอนหน่อย
เท่านั้นแระ ไม่ต้ององต้องอาบมันแระ ฟัด นัวเนียกันเลย แลกลิ้นกันไป มือน้องก็รูดหนอนน้อยไป ซัดพัก
น้องก้มลงบ๊วบหนอนน้อยให้เลย จนเกือบจะเสด เลยต้องพักก่อน คราวนี้เราจัดน้องมั่งแระ เลยจัดกาน้องสาว
น้องซะ แค่ปลายลิ้นสัมผัส น้องก็ขนลุก บิดตัว เกร็งซะ ไม่รอช้าครับ ตวัดปลายแหย่หน่อย แฉะเลยทีเดียว
จนน้องบอก พี่ขา...เอากันเถอะ!!!  เสียวไม่ไหวแล้ว ของน้องอย่างแน่นครับ นมนี่แบบว่าดูดมันส์มาก
ยิ่งตอนน้องจะเสด น้องกระซิบบอก แรงๆค่ะพี่ เจอคำนี้ไป ซัดเต็มเหนี่ยวครับ น้องน่ารักมาก คิดแล้วต้องกลับไปซ้ำให้ได้   

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
Re: น้องเบล สายC เยิ้มๆแฉะๆ ร้าน Fabz เอกมัย 24 พร้อมปาาา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2018, 12:08:22 PM »
ว้าวหุ่นดีมากครับท่าน :81:

ออฟไลน์ namfon11

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: น้องเบล สายC เยิ้มๆแฉะๆ ร้าน Fabz เอกมัย 24 พร้อมปาาา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2018, 11:54:17 PM »
สนใจทักได้ค่ะ