ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 2nd. น้องผิงผิง @ Lovely Spa  (อ่าน 906 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
2nd. น้องผิงผิง @ Lovely Spa
« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 02:36:41 PM »
 ไปอีกแล้วครับ เมื่อวานนี้เอง เพราะยังประทับใจ น้องผิงๆ เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว  :044: คราวนี้ ต้องรีบจองครับ ก่อนที่จะอด คุณแหม่ม PR สาวสวย จัดแจง ตารางคิวให้ครับ ต้องขอขอบคุณจริงๆ ครับ ไปถึงที่ร้านทันเวลานัดหมาย น้องเตรียมน้ำเย็นๆ ไว้รอรับ ที่สำคัญ น้องยังจำผมได้ และ ยิ้มให้หวานมากๆ  :035:

มาที่ห้อง คราวนี้ฟินกว่าเดิม เพราะ เราคุ้นเคยกันแล้ว เราสามารถ ต่อยอดจากครั้งที่แล้วได้เลย ร้องน่ารัก และดูแลดีกว่าเดิม บีบๆ นวดๆ ก่อนที่จะชวนกันอาบน้ำ คราวนี้ต้องบอกว่า บันเทิงกว่าคราวที่แล้วเยอะครับ น้องอาบน้ำได้ เสียวมากครับ ขัดๆ ถูๆ ผมก็มีสวนคืนเหมือนกัน  :034: ไม่ยอมหรอกครับ งานนวดคราวนี้ไม่ได้เน้นจริงๆ ครับ เพราะคิดถึงน้อง จนข้ามตรงส่วนนั้นไป ผมให้น้องบุกก่อน เพราะน้องเค้าความรู้สึกไว ... สุภาพ นิ่มนวล เชื่อผม น้องผิงๆ ทอนคืนแน่นอนครับ ลิ้นน้องผิงๆคราวที่แล้วว่าพริ้วแล้ว เจอคราวนี้ ฟินกว่าเดิมครับ คราวนี้ผมยอมให้น้องผิงๆ ไปถึงฝั่งก่อน เวลาน้องเสียวจนลืมตัวนี่ ... น่ารักนะครับ  :012: ก่อนที่น้องจะมาล้างแค้นผมคืน ... ฟินกันเลยทีเดียวงานนี้ คงต้องมีรอบที่ 3 ที่ 4 อีกเป็นแน่

ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ไปบ่อยจริงๆ พักนี้ งานน้องเค้าดีจริงๆ ครับ ขอบคุณคุณแหม่ม PR สาวสวยเรานะครับ ดูแลดีมากๆ ครับ ไปคราวนี้ได้เจอผู้ใหญ่ใจดี ที่มอบส่วนลดค่าการบ้านให้ทุกครั้งเลย ขอบคุณจริงๆ ครับ  :048:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: 2nd. น้องผิงผิง @ Lovely Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2016, 08:00:30 AM »
 :81:

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: 2nd. น้องผิงผิง @ Lovely Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 09:51:58 AM »
ขอบคุณครับ
:84: :84: