ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับน้องบีม @Catwalk  (อ่าน 1026 ครั้ง)

ออฟไลน์ oliverqueen

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ครั้งแรกกับน้องบีม @Catwalk
« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 03:29:02 PM »
ส่งการบ้านย้อนหลังหน่อยครับ

พอดีผมพึ่งเข้าวงการ นกป. ครั้งแรก ลองหาในเว็บเจออยู่ใกล้ๆบ้าน ร้าน The Catwalk เลยลองไปดู

พอเข้าไปเราก็เด็กใหม่ไม่เคย PR เลยแนะนำ ถูกชะตากับน้องบีมเลยขึ้นงานกับน้อง

น้องเป็นคนผิวสีน้ำผึ้งครับ หุ่นดีมาก จุดที่ต้องยอมแพ้เลยจิงๆ คือแววตา กับรอยยิ้ม มองแล้วอ่อนแรง

มาถึงฉากเตียง...น้องก็เริ่มนวดจากเท้าไล่ขึ้นมา ขนลุกเลยครับ งานไหล่ดีครับ ซักพัก น้องก็เอามืออุ่นๆ มาลูบ คล่ำๆ

ไอ้เราก็ไม่ไหว ก็สลับรุกบ้าง เบ็ดเสด 1 น้ำตัวเบาๆ ชายใดชอบ ญ คุยเก่งๆ แนะนำเลยครับคนนี้ ผมซ้ำมาสองรอบแล้วครับ

ไว้ได้ไปจะมารีวิวใหม่ครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ครั้งแรกกับน้องบีม @Catwalk
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2016, 08:01:53 AM »
 :81:

ออฟไลน์ ZwErTy

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
Re: ครั้งแรกกับน้องบีม @Catwalk
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2016, 02:19:00 PM »
คนนี้น่าลอง

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 11:23:15 AM »
มีปลาด้วยคงจะดี