ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยว นกป.ย้อนยุค กับน้องใหม่ที่ไม่มีแม้แต่รูปโปรโมท  (อ่าน 10450 ครั้ง)

ออฟไลน์ SStory さようなら

• mission accomplished
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 93
  • PC GS IT PFY SW DI PP ID NN PM PR WT CT MG ZN & BM
ยังจำความรู้สึกนั้นได้มั้ย เที่ยว นกป.ยุคแรก ที่เปิดออปชั่นแต่น้อยนิด แล้วไปลุ้นกันเองในห้อง

เวลาอาจจะเดินเร็วไปนิด เพราะนาทีนี้คงไม่ค่อยมีใครอยากย้อนกลับไปเที่ยวแบบนั้นแล้ว

แต่กับตัวผมเอง ไม่ว่าเวลาจะผ่านไปนานแค่ไหน ความทรงจำก็ยังยึดติดกับการเที่ยวแบบนั้น

หลายครั้งที่เดินเข้าร้าน ขึ้นงาน แล้วต้องกลับบ้านแบบที่ถอนหายใจ

อารมณ์มันคล้ายๆกับเดินเข้าร้านโปรดเพื่อกินอาหารที่ชอบ

แต่พอได้กินแล้ว กลับไม่รู้สึกซึมซับรสชาติเหมือนเคย

:030:

เมื่อวานนี้ก็เป็นอีกวันที่เดินเข้าร้านแบบไม่ได้ตั้งใจไว้ล่วงหน้า

แต่ชีวิตมันแปลกอย่างที่เวลาไม่คาดหวังกับอะไร มักได้เจอกับสิ่งที่เกินคาด

ตามสเต็ป คือ เดินเข้าร้าน น้องเดินโชว์ตัวสัก 5-6 คนได้

ลองสุ่มเลือกคนแรกจากลุคภายนอกที่ดูเข้าเค้า

ร้านโปรโมทในไลน์ว่า น้องใสๆ สั่นๆ หน้าตาน่ารัก ใหม่ๆ แอบมาทำ

ที่ผ่านมาก็ไม่ค่อยได้สนใจคำพูดโปรโมทมากนัก

แต่พอเป็นเธอคนนี้ ต้องยอมรับว่าน่ารักจริงไม่เว่อร์วัง

สาวหมวยๆ ผิวขาวเนียน รูปร่างกระทัดรัด ใส่เสื้อเข้ารูปกับยีนส์สั้น เข้ากั๊นเข้ากัน

บุคลิกเธอค่อนข้างเฉพาะตัว อยากดูแลลูกค้าด้วยการนวดแบบจริงจัง

นักเที่ยวสายhappy endingอาจไม่ชอบ ก็ขอให้ผ่านไป

แต่สำหรับคนเที่ยวเก่าๆแบบผม การได้มีสาวน่ารักมาลูบๆไล้ๆ มันได้ฟีลลิ่งดี

แม้งานจะไม่แรง แถมมีข้อจำกัดนู่นนี่ ซึ่งปกติน่าจะทำให้เราขัดใจ

แต่กับเธอคนนี้ ผมยอมให้เธอดูแลในแบบที่เธอเต็มใจจะทำให้

ถือเป็นช่วงเวลาที่ฟินเป็นพิเศษแบบที่หาได้ยากจากการเที่ยวในยุค 5G

ใครแวะไปเจอ ก็ฝากทนุถนอมน้องแทนผมด้วย

น้องแพรวา โลลิป๊อป

:035:

ออฟไลน์ ZenZay

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 9
รอลายแทงครับ

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • PC GS IT PFY SW DI PP ID NN PM PR WT CT MG ZN & BM
รอลายแทงครับ

เฉลยแล้วครับ

ขอบคุณที่ติดตาม

:048:

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2019

น้องแพรวา โลลิป๊อป ขอบคุณสำหรับลายแทงดีๆครับ :84:

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
สวัสดีครับท่าน SS

:81:

ออฟไลน์ เฮียหมู

• *
  • Like: 1

ออฟไลน์ Siriwatboyzz

• *
  • Like: 0
 :013: :013: ไม่ค่อยเจอแนวนี้เลยครับ ส่วนตัวผมชอบเป็นงานหน่อย ฮ่าๆ แต่ถ้าได้ลองคงจะดีครับ น้องแพรวา

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1418
.. ลายแทงระดับพรีเมียมมาสเตอร์เกรด

ถึงขั้นท่านเทพน้ำตาลรีเทิร์นเลยทีเดียว
..

:048: :048:

• *

น้องแพรวา โลลิป๊อป ขอบคุณสำหรับลายแทงดีๆครับ :84:

ขอบคุณพี่โซดาที่ติดตามครับ

• *
สวัสดีครับท่าน SS

:81:

สวัสดีครับคุณชาย
นานๆแวะมาส่งการบ้านทีครับ