ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แชมเปญ@Bonanza พระราม3 หนูใช้มือไม่เก่ง ใช้นมแทนละกันนะคะ  (อ่าน 6414 ครั้ง)

ออฟไลน์ kpc118

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
พอดีเมื่อวานมีโอกาสได้ไปลองร้านเปิดใหม่ระแวกพระราม 3 มีน้องว่างอยู่คนเดียว หวยเลยมาตกที่น้องแชมเปญครับ ได้ข่าวว่าเคยผ่านงานถ่ายแบบนิตยสาร sexy มาด้วย บวกกับทางร้านบอกว่าถ้าไม่ดี ลงมาให้เตะ.......จัดไปครับ...รออะไร

ขึ้นห้องพอน้องถอดเสื้อออกมาก็รู้แล้วครับว่าดียังไง มันใหญ่มวกกกก แถมธรรมชาติอีกต่างหาก ทีเด็ดอยู่ตอนที่น้องบอกว่า "หนูใช้มือไม่เก่งนะคะพี่ ขอใช้ (  .  )(  .  ) แทนละกัน" แป้ปเดียวครับ ไม่รอด มันยอดมาก.

งานมาเต็มครับ แนะนำเรยคนนี้

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
การบ้าน ร้านใหม่!

:86:

ออฟไลน์ siamclubna

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
หืมมม กลืนน้ำลายดังเอื้อกเลย   :90:

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ tipsumon

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • คนขี้เมื่อย ชอบนวด
เย็นนี้จะไปลองบ้าง :032:
คนขี้เมื่อยชอบนวด กับร้านที่ใจดี เด็กน่ารักเท่านั้นนะ
บริการที่ดีคือสิ่งที่ประทับใจ ฝากบอกทุกร้านครับ

ออฟไลน์ Ulike

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -2

ออฟไลน์ offoff

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ ellespace

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
ถ้าโดนส้มโอห่อกล้วยเข้าไปไม่น่ารอดแน่ๆ :009: