ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเรื่องการบ้านร้านหอหญิง???  (อ่าน 2595 ครั้ง)

ออฟไลน์ nutty12c

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: สงสัยเรื่องการบ้านร้านหอหญิง???
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2018, 10:15:38 PM »
ไปดูเองดีที่สุดครับ
เงินเราเลือกให้ดีครับ

ออฟไลน์ Rabbit999

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 7
Re: สงสัยเรื่องการบ้านร้านหอหญิง???
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2018, 09:40:45 AM »
ส่งการบ้าน แต่ไม่เคยคิดจะถ่ายรูปเลยครับ น้องเค้าก็มีสังคม น่ะครับ อาจทำงานไม่เต็มที่
1 ชม นี่ไม่มีเวลาถ่ายหรอกครับ นอนให้น้องบิ้ว กะ เข้าจังหวะกับน้องก็แทบไม่ทันแล้ว
แต่มีคนลอกการบ้านครับ แต่ไม่รู้เป็นร้าน หรือ คนประเภทขี้เกียจเขียน แต่จะเอาส่วนลด อันนี้เจอบ่อย

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2018, 06:43:10 PM »
เอาจริงๆเวลาเจอช้างเผือกผมจะเหยียบจนมิด
บอกไปเด็กช้ำเปล่าๆ
อย่าทำเป็นอ้างว่าช่วยน้องเพิ่มลูกค้าด้วยการส่งการบ้าน
ของดีจริงๆยังไงก็ไม่พ้นหูพ้นตาคนเที่ยวหรอก
น้องบางคนไม่เคยมีคนส่งการบ้าน แต่คิวยาวเป็นเดือนก็มี

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2018, 12:49:29 PM »
ไม่ต้องแปลกใจครับ การบ้านในลักษณะนี้เค้าเรียกว่าเขียนเอาส่วนลดเฉยๆไม่ต้องพิธีอะไรมาก คิดดูสิเค้าลดทีตั้ง 500 อะ เป็นแรงจูงใจให้คนเขียนไง

และการถ่ายรูปน้องๆบอกเลยว่าไม่ใช่เรื่องง่ายนะครับที่น้องจะยอมให้ถ่ายทุกคน ฉะนั้นคุณไม่ต้องแปลกใจถ้าเห็นการบ้านแนวนี้เยอะเพราะเค้าแค่ส่งเอาส่วนลดเฉยๆครับ

....การบ้านปลอมจริงๆอะ คือไอ้พวกที่ถ่ายน้องได้แบบง่ายๆทุกคนในร้านต่างหาก ถ้าคุณสังเกตดีๆอย่างเช่นร้านเครือนึงที่ชอบตั้งชื่อน้องแปลกๆ

นั่นแหละการบ้านหน้าม้าทั้งนั้น วิธีถ่ายรูปที่ถ่ายมากจากคนเดียวกันชัดๆ พวกนี้บางร้านก็มีหลายล็อคอินบ้างสลับกันมา

หรือบางร้านก็ล็อคอินเดิมๆส่งอยู่ร้านเดียวเด็กมาใหม่ปุ้บจับถ่ายรูปส่งการบ้านได้ปั๊บ แต่มโนเป็นตุเป็นตะว่าขึ้นงานมางั้นงี้(ขำชิบ 555+)

หรือบางร้านก็เจ้าของเขียนเองอวยเองบอกสุดยอดไอเท็ม แต่พอคนอื่นไปขึ้นหล่นตีนแหกก็มี(พร้อมประโยคเด็ด เอ่อ พี่คะหนูไม่เคยให้ใครถ่ายรูปที่พี่เห็นอะเจ้าของร้านถ่ายหนูเองค่ะ)

สักวันนึงวงการมันจะเสื่อมความนิยมลงเพราะพวกการบ้านหน้าม้านี่แหละครับ

ไลค์เลยครับ
ผมเองสนใจร้านนึงในซอยโชคชัยสี่ เลยหาการบ้านดู
ปรากฎว่ามีอยู่คนนึง เขียนแต่การบ้านร้านนี้แบบไม่ซ้ำคน แล้วทอนกระจายทุกคน
หมดความน่าเชื่อถือเลยครับ
46 หรือ 6 ขวบ??

ออฟไลน์ E-MOS

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2018, 02:06:53 PM »
ร้านนี้สถานที่ ห้อง น้องๆคุ้มราคาครับ
หน้าตาแจ่มๆมีเยอะ เจ้าของชอบเที่ยวมาก่อน
เข้าใจความต้องการนักเที่ยว เหมือนร้าน wow

ออฟไลน์ Raiden 4289

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2018, 03:55:18 PM »
ส่วนตัวนผมนะการบ้านจริงๆครับ ส่งเยอะจนคนตกใจ
ร้านดีจริงครับ มีห้องสะอาด บริการตรงไปตรงมา
เรทบริการตรงๆ ชอบเลย เพราะเข้าถึงง่าย
น้องๆผมเลือกขึ้นครับ เลือกเอาที่ชอบ งานเด็ดๆทำผมติดใจเลยก็มีเยอะหลายคน

ออฟไลน์ euronemous

• *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2018, 06:22:33 PM »
ร้านนี้ไม่ให้จับปลานะครับ เลยไม่มีการบ้านรูปถ่ายเอง ตามที่ผมเข้าใจนะ.  แต่ร้านดีจริง คอนเฟิร์ม เป็นอีกสถานที่ที่จะหาคนสวยจริงได้