ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปันปัน ปันปัน จำไว้ชื่อนี้ Fin Club spa สาย 4  (อ่าน 2573 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nanona

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 11
ปันปัน ปันปัน จำไว้ชื่อนี้ Fin Club spa สาย 4
« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2018, 11:28:50 AM »
 เมื่อความเหงาเข้ามา เราก็ต้องวิ่งมาที่นี่

ส่วนตัวเป็นคนเรื่องมากครับ ชอบนั้น ชอบนี่ไม่ชอบนั่น ไม่ชอบนี่ เวลาเจออะไรไม่เข้าล็อคก็เฟลดื้อๆ เพราะงั้นผมเลือกคนที่เข้ากันได้ดีกับผมเท่านั้น และน้องคนนั้นคือคนนี้เลยครัช ปันปัน!!

จองมาจากบ้าน คิดท่าตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้ว 555

จ่ายตัง เดินจูงมือ ขึ้นมาบนห้อง และเจอหน้าก็ต้องนัวก่อนนะครับ

จากนั้นปอกเปลือกและ นัวต่ออีก 1 ครั้งครับ

จากนั้นเข้าห้องน้ำ อาบน้ำก็ต้อง harass อีกครั้งนะครับ  :032: :032:

พอดีสนิทเลยทำได้แบบนี้ครับ หุหุ

อาบน้ำเส็จก็นัวหนักเลยครับทีนี้ ทุกท่า มาเต็ม ไม่อยากนึกภาพ เพราะอยากไปซ้ำอีกกกก

คนนี้ผมให้ 10/10/10 ทุกด้านครับ คหสต ล้วนๆครับ ต่างคนต่างชอบต่างสไต แต่เชื่อว่า ถ้าไปลองครั้งนึงแล้ว คุณโอเค คนนี้คือที่สุดครับ

หุ่นดี อกน่าขยำมากๆครับ แท้ๆแม่ให้มาจ้า

ฝากไปกับปลาร้านตามระเบียบ ปลอดภัยจากบ้านแตก อิอิ  :044: :044: :044: