ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีม่านรูดละแวก ลำลูกกา คลอง 4-5 แนะนำไหมครับ กรณีจะไปต่อกับน้องข้างนอก  (อ่าน 1316 ครั้ง)

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
จะนัดน้องไปจัดกันข้างนอก  ม่านรูดแถวลำลูกกา คลอง4 คลอง5 อันไหนดีๆ สะอาด แนะนำมั้ยครับ
แบบว่าน้องเรียนเสร็จไม่ต้องเข้าร้าน นัดเจอกันใกล้ๆที่น้องอยู่เลย ผมก็ไม่ต้องเข้าเมืองด้วย

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Rambo69

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
เยอะแยะคับ แถวคลอง4 ก็พีพีรีสอร์ท น้ำใสรีสอร์ท
ห้องสะอาดอยู่คับ
ว่าแต่หิ้วมาจากไหนจ้ะท่าน
 :035: