ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องข้าวปั้น @ร้าน Flower Spa  (อ่าน 3596 ครั้ง)

ออฟไลน์ dreamer123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องข้าวปั้น @ร้าน Flower Spa
« เมื่อ: มกราคม 12, 2019, 10:38:46 PM »
   วันนี้ได้กลับมาเยือนร้าน Flower Spa อีกครั้ง หลังจากเมื่อ 2 สัปดาห์พลาดไม่ได้ขึ้นงานกับน้องข้าวปั้น  พอวันนี้เลยจองล่วงหน้าได้คิวน้องข้าวปั้นคิวแรก ตอน 3 ทุ่ม
    แวบแรกที่ได้เห็น น้องผิวขาวมาก ขาวหมวย ไฟหน้าใหญ่มากครับ ได้คุยกับน้อง เป็นคนอัธยาศัยดี เป็นคนง่ายๆ ไม่จุกจิกเหมือนแบบคนสวยในเมืองเลยรู้สึกไม่เกร็งเลยครับ
   พอเริ่มขึ้นงาน น้องชวนอาบน้ำ ชวยคุยไปเรื่อยๆสนุกดี แล้วเริ่มงานบนเตียง น้องข้าวปั้นเริ่มจากนวดตัวให้  แล้วจึงค่อยๆนัวกันช้าๆเพราะผมบอกน้องว่าผมกลัวแพ้แตกยกหนึ่ง 555  หลังจากนัวไป-มา ก็ตกลงปลงใจไปต่อ  โดยน้องโหลดCD เข้า แล้วผมเริ่มโดยอยู่ด้านบน แล้วไปจบด้วยท่า Doggy จนผมพ่ายแพ้ไปตามระเบียบ 
    โดยรวมน้องบริการดีมาก ประทับใจมากๆครับ

คะแนน
 หน้าตา 9.5/10  น่ารัก หมวยๆ :026:
 ผิว   10/10  ขาวมาก
 รูปร่าง  10/10  เอวคอด ไฟหน้าใหญ่