ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สมัยนี้โตเกินวัย ไซร์ 35 มาทั้งชุดม้าลาย พร้อมปา ชุดม้าลาย พร้อมปา  (อ่าน 2132 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohye

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
:044: :86:
เห็นรูปจากที่ร้านโปรโมทโทรจองทันที

เท่าที่ดูจากโปรโมท ม้าลาย มาทั้งชุดเลย

ตัวจริงผิวขาวผมยาวซ่อนรูปผอมบางไม่เหมือนปา(ปามันดูเหมือนตัวใหญ่)

น้องน่ารักบริการในห้องดี แต่ที่ชอบคือน้องเพิ่งมา. เพราะมาทั้งชุดปุ๋บปั๊บไม่ได้เปลี่ยนชุด

เห็นชุดแล้วอารมณ์มันเกิดห้ามตัวเองไม่อยู่

ก่อนอาบน้ำอาบท่าขอช่วยน้องเค้าถอดหน่อยละกันชุดมันชวนเกิน รูดๆถอดๆ กระโปรง ปลดกระดุม

หน้าอกออกมาต้อนรับก่อนเลยขาว ใหญ่เต็มมือของแท้ ได้จุกสวยๆเข้าไปอีก มันสุดยอดจริง

ข้ามอาบน้ำไปเพราะในนั้นก็หนักน่วงพอสมควร

ต่อๆน้องเริ่มก่อนทำให้โดนดูดประกบปากก่อนเลยเริ่มตรงหน้าอกแล้วไล่ลงเรื่อยๆ

จิตใจทำด้วยอะไรเก็บกดมาจากไหนบุกเอาบุกเอาไม่ให้ตั้งตัว

ตั้งตัวได้โดนสิครับขอเป็นช่างสีหน่อย ตรวจดูความฟิตความสนิท ตรวจไปตรวจมาท่าไม่รู้ มีแฉะมีลื่น

ได้ฟิวส์ตรงที่ว่านัวไปนัวมา หน้ามืดตามัวไหลไป ผมมันแย่ ผมแพ้ความขาว........

เก่งเกินตัว เสียงมาบิ๊วปลุกให้ขนลุกตลอดเสียวจริงไม่มีเสียวเล่นๆ

สรุป..
หน้าตา             8
หุ่น ผิวพรรณ       9
GF                  9
ความประทับใจ     9
งานดีมากบู๊นัวเก่งเกิน 10
ตามใจอีกครบเครื่องครบรส
คอส 2000 บวกให้อีก1500 เฉียบบ
น้อง ออริจินัล 35 แท้ๆ Area บางแค

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
เวลามาทั้งชุดมันได้ฟิลจริงๆครับ ผมก็เคยนั่งรอเลยเวลาจองไปนิดน้องรีบวิ่งหอบมาเลยบอกเรียนเลิกช้ารีบนั่งวินมาเลยไม่เปลี่ยนชุดได้มั้ยคะ บอกเลยจะเปลี่ยนพี่ก็ไม่ให้เปลี่ยน 555

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
อยากได้ปาชุดม้าลาย จังคับบบบบ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106