ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เมียไม่อยู่ ผมอยู่แถวมีนบุรีมีร้านแนะนำรึเปล่าครับ **มือใหม่ไม่เคยเที่ยวครับ**  (อ่าน 1152 ครั้ง)

ออฟไลน์ lucky32

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
พอดีเมียจะไม่อยู่ต้นเดือนพอดี เลยอยากลองเที่ยวครับ รบกวนแนะนำร้านแถวมีนบุรีหน่อยครับ ถ้าไม่รบกวนมากขอเทคนิคสำหรับมือใหม่ด้วยครับ เพราะไม่เคยเที่ยวเลยครับ  :035:

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
จากมีนขับมาเลียบด่วนก็ไม่ไกลมาก ตัวเลือกเยอะมีหลายร้าน
หรือขับขึ้นมาแถวรามคำแหงก็ไม่ไกล หลายร้านเช่นกัน ไล่ตั้งแต่ บรอสซั่ม ซาปา โลลิ กอสสิป
ลองดูครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ malon69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
Lovely spa เลยครับ
ของดีๆเพียบ