ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ของดีรอบดึก น่ารักๆ ลุคคุณหนูดูดี วาฟเฟิ่ล @ Milk Spa ปลาร้าน  (อ่าน 1242 ครั้ง)

ออฟไลน์ KoiJoker

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 45
หวัดดีครับเพื่อน ๆ ค่ำคืนนี้ตั้งใจผ่านไปแถวลาดพร้าววังหินอีกครั้ง
แล้วก็ตั้งใจมาที่Milk  Spa ในยามดึกกว่าปกติด้วยแหละครับ
เพราะส่องไลน์ร้านแล้วน้องคนนึงที่อยากเจอ แต่พลาดตลอดเพราะ
มาดึ๊กดึก คืนนี้ตั้งใจมาเวลานี้ก็เพราะอยากเจอเธอให้ได้
น้องวาฟเฟิ่ลคนนี้ที่ดูปาร้านแล้วโดนน้องน่ารักดีดูแล้วถูกชะตามาก
ได้เจอจนได้ เห็นชัด ๆน้องขาวหมวยน่ารัก ลุคคุณหนูถูกใจเลย
หุ่นกะทัดรัดอวบอึ๋มนิด ๆ  มีของครบหมด อกสะโพกก้นลงตัวพอดี ๆ
แค่นี้ก็โดนใจผมละ น้องยิ้มแย้มดีพูดจาไพเราะเป็นกันเองแล้วก็
ถอดผ้าออกเพื่ออาบน้ำกัน นมเธอของแท้ทรงสวยมากช่วงล่าง
ก็สวยสดด้วยน่าซดมาก อาบน้ำพอได้งานค่อนข้างดี
เสร็จสรรพก็โดดขึ้นเตียง น้องก็นวดให้นิด ๆ พอสบายตัว

ออฟไลน์ KoiJoker

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 45
แต่ผมไม่เน้นนวดเลยเอาแค่เป็นพิธีพอ แล้วพี่ก็ขอนัวเลยนะ
น้องก็ตามใจมาก ถึงบิ้วไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ แต่ก็ตามใจเน้นชงเอง
อร่อยกว่าครับ ฟิวหวาน ๆ ไหล ๆ ขี้อายด้วย ได้ฟิวแกล้งเด็กชะมัด
ผมเองก็เน้นสุภาพเข้าไว้ น้องก็หวาน ๆ ไหลตามใจเต็มที่เลย
แล้วผมชงเองไปเรื่อยเปื่อย น้องก็มีอารมณ์ร่วมดี มีซาวประกอบ
บ้างแผ่ว ๆ ผมนัวเนียหนำใจ สุดท้ายให้น้องจัดหนักให้ไม่ช้าผม
ก็แตกพ่ายเละเทะ  สรุปคะแนนน้องวาฟเฟิ่ล ผมให้ 9/10 ไปเลยครับ
ย้ำกันนิดนะฮะ ไปเจอน้องก็สุภาพกันเข้าไว้ จะได้ทอนกระจาย
และขอให้นวดกันอย่างมีความสุขครับโผ้ม

THE END

ออฟไลน์ mochii

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
 โอ้ววว เด็ดครัช   :013:

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ tipsumon

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • คนขี้เมื่อย ชอบนวด
คนขี้เมื่อยชอบนวด กับร้านที่ใจดี เด็กน่ารักเท่านั้นนะ
บริการที่ดีคือสิ่งที่ประทับใจ ฝากบอกทุกร้านครับ