ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แทบ..."ไม่ต้องมีคำบรรยาย" งานผัว-เมียจริงๆ ปลาขนมาเต็ม  (อ่าน 13501 ครั้ง)

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Silence speaks when words can not.
ชอบเนื้อหาการบรรยาย พี่ Black

เปรียบเทียบ ลึกซึ้ง กินใจ

ปลามุมแปลกๆ แอบหื่นปนขำ

ว่าแต่ ... ลายสักที่ข้อมือขวาน้อง  รูปอะไร ?

ขอบคุณครับพี่กูเกิ้ล สำหรับคำชม
ปลากรอบของแต่ละคน พอเห็นก็รู้ว่าเป็นของใตร
ปลาแนวผมนี่ หาที่มาที่ไปไม่ได้ เพียงชอบที่จะนำเสนอในสิ่งที่น้องมีอยู่

รอยสักที่ข้อมือของน้อง ผมไม่รู้จริงๆ เพราะผมไปโฟกัส "รอย" อื่นครับ ฮ่าๆๆ
:048:

• *
:035:การบ้าน เยี่ยม

ขอบคุณครับ ร้านนี้ต้องลองสักครั้ง (เชื่อผม)
จิ้มใครก็ได้ หากเลือกไม่ถูก เนื้องานไม่หนีกันเท่าไรจริงๆ
  :012:

ออฟไลน์ Foolmoon

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 20
การบ้านดีงามครับปลาสวย

• *
การบ้านดีงามครับปลาสวย

งานน้องชุนหลี ยิ่งดีงามครับ

ออฟไลน์ laem : the traveler

• ...อยากทุกวันแต่มันไม่พร้อม...
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 139
  • ~ นานนานมาที ... ขอ 2T นะจ๊ะ ~
เล็งไว้เหมือนกันเลยครับ ...  :82:

> Keep your eyes on the stars, and your feet on the ground <

• *
เล็งไว้เหมือนกันเลยครับ ...  :82:

คนนี้น่ารักจริงครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ check81

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 3
ไม่เห็นปลากรอบครับ