ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: .= พบเจอช้างเผือก 2019 กลางกรุง ฟิวดีมาก เนื้อตัวสวย ขอบอกว่าดีมาก ๆ .=+pic  (อ่าน 2411 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.Topedo Moscow

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79
มันนานเหลือเกิน นานมาก ๆ ไม่รู้ว่าไม่ได้เทียวนานแค่ไหน ( ช่วงนี้ผมติดกิ๊ก ) เลขาใหม่
เลยไม่ค่อยได้เที่ยวแบบแต่ก่อนเสียเท่าไหร่ หรือ จะเรียกว่า ปิ่นโต เถางามก็คงไม่ผิด
ละ เลิก หยุด ไปพักใหญ่ ๆ  แต่เมื่อวันศุกร์ รถติดแบบน่าเบื่อ ( เห้อ แบบนี้ นวดแก้เมื่อยดีกว่า )
ผมเลยตัดสินใจ ลงที่ทางลงลาดพร้าว แวะ ยูเทริน เข้าร้านนี้ดีกว่า ไม่ได้ไปนานมาก ๆ แล้ว

พี่ ๆ พีอาร์ยังคงน่ารักเช่นเคย มีแอบแซวผมหายไปไหนมา นึกว่าเลิกเที่ยวไปแล้ว
จะส่งรุปให้ทางไลน์ ก็ไม่กล้า เดี๋ยวไปรบกวน ผมนี่รีบบอกพี่ ๆ ทำถูกแล้วครับ ไม่งั้นผมแย่แน่
แกยังแอบแซว ว่าแล้ว มีเมียเด็กแน่ ๆ เลย ใช่ไหม ถึงลืมน้อง ๆ ร้านนี้ไปแล้ว ผมได้แต่หัวเราะ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *

แล้วก็ เลือกน้องมาได้คนนึง จริง ๆ ไม่ได้เลือกมากกว่า น้องมาสมัครงานใหม่ พีเจ้าของร้านบอกว่า
ผมมาได้จังหวะเลย ไปเทรสให้หน่อย ( ผมรีบปฎิเสธ ) ไปก่อนเลย พี่ผมไม่ได้เที่ยวนานมากแล้ว
สอนไม่เป็นแล้ว พี่เจ้าของร้าน บอกเอาหน่า ฝากถ่ายรูปด้วย ( โห เหมือนผมแบบภาระ ) เอาไว้เลยทีเดียว
ไม่เป็นไร ของแบบนี้ ความขาว โอโม่มาแต่ไกล เห็นแล้วชอบมาก ๆ เลยครับ หุ่นดี ดูบาง ๆ 
แต่พอผมได้แกะของเธอ เธอปราศจากเสื้อผ้า ณ ตอนนี้แล้ว ขอบอกว่า ชมพูสวยมาก ๆ จุกเล็ก ๆ
สีหอลดไฟ หลอดไฟ สวยมาก ๆ เนื้อตัวนี้ แบบนี้ ผมให้ 10 เต็มเลยครับ สวยมาก ๆ ไรขนนิด ๆ

• *

งานอาบน้ำ สะอาดน้องตั้งใจอาบน้ำดีมาก ๆ นวดตัวได้ เล่นเอาผมหายเมื่อยจากการขับรถ
มาเลยทีเดียว ครับ แต่ สิ่งที่ผมต้องการ ไม่ใช่แบบนี้ เหมือน้องจะรู้งาน เข้ามานั่งข้าง ๆ ลำตัวผม
แล้วก็เริ่มบิ้วทันที โอ้ววว ลิ้นของน้อง บลูเต้ บอกเลยครับ เร่ิมไม่ธรรมดาจริง ๆ พริ้วไหว ดีมาก
น้องคงเห็นผม เหมือนไรฝุ่น ตามอากาศ รีบก้มลงไป ..... hun อืมมม ดีมาก ๆ ครับ แบบว่า
ถึงใจดีจริง ๆ ยังครับ ยังไม่หยุด เธอคนนี้ อย่างที่บอกไม่ธรรมดาจริง ๆ บุกผมต่อเนื่อง ๆมาก ๆ
เล่นเอาผม ตั้งตัวไม่ติดเลยจริง ๆ ครับ ยิ่งไม่ค่อยได้เที่ยวนานมาก แล้ว แอบตื่นเต้นแบบบอกไม่ถูก

• *

ผมแทบสำลักความสุข อยู่หลายที ก็น้อง บูลเต้ คนนี้ ไม่ธรรมดา บุกแหลกจริง ๆ ซาวด์ดีอารมร่วมดี
เรียกว่า ชนะเลิศมาก ๆ ครับ งานดีแบบนี้ เนื้อตัวสวยแบบนี้ ผมชักเริ่มอึดอัด เหมือนจะสำลักไม่ไหวแล้ว

โถ ๆ ๆ ๆ  เจองานแบบนี้ ของแบบนี้ เข้าไปบอกเลยครับ เวียนดหัวมาก ๆ แอบร้องขอชีวิตน้องเค้าเอาไว้
น้องเหมือนได้สติ ลงมานอนหงาย ให้ผม เชยชม น่าอกคู่งาม และปล่อยผมทำเกมส์ บ้าง ๆ  นึกขอบคุณ
น้องเค้าจริง ๆ ที่ ให้โอกาส คนอย่างผม และเมื่อถึงเวลา ผมเองเป็นฝ่ายกุมเกมส์แล้ว ไม่พลาดครับ
งานนี้ บุกลุยเอง ยอมรับครับ มีความสุขมาก ๆ ของดีแบบนี้ งานดีแบบนี้ ตามใจผมแบบนี้ บอกเลย
ดีจริง ดีจัง คุ้มค่าเม็ดเงิน ที่ผมได้จ่ายไปมาก ๆ 3000 รู้สึกคุ้มดีจริง ๆ ครับ สำหรับน้อง บลูเต้คนนี้

• *

สรุปสกอร์วันนี้ หลังจากห่างหายเวที นี้ไปนานมากโข ยังรักษาระดับสกอร์ของผมเอาไว้ได้
ที่ 1 ต่อ 1  ครับ จากที่ตอนแรก คิดว่า ต้องล้มเหลว ไม่เป็นท่า กับ มาเสมอกันได้ ที่ยกที่ 10

โดยรวมน้อง บูลเต้ ผมแอบเชียร์ นิดหน่อย เนื่องจาก ประทับใจเนื้อจตัวสวย งานดี ตามใจสุด
สายเบริน ผมว่า ไม่ความพลาด ส่วนตัวผม ไมไ่ด้ เบริน เกรงใจ กิ๊กคนสวยของผม Ha ha
สถานที่ร้าน wowplus  ค่าใช้จ่าย 3000 ทิป 500 สรุป ทอนกระจายดีมาก ๆ คนนึงเลยครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Monoka

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3