ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน TULIP สปาอ้อมน้อย ของดีราคาถูกจริงๆ น้องปันปันคนดังงานระดับ3ถึงใจถึ  (อ่าน 4313 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ky008

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
วันก่อนได้ไปแวะที่เดิมๆของผม ซึ่งก็คือ  TULIP SPAคอนโดที่เดิม เพิ่มเติมคือร้านทำใหม่ห้องใหม่
ก็เข้าไปกะเลือกเอาหน้างาน ก็เจอกับพี่พีอาร์ แล้วพี่เค้าแนะนำมาหลายชื่อ สุดท้ายผมก็เลือก ปันปัน จากชื่อเสียงทั้งหลาย
ก็ขึ้นไป ก็นั่งเล่นๆซักพัก จากนั้นน้องชวนไปอาบน้ำ ซึ่งก็งานปกติดี น้องพลอยหน้าตาน่ารัก  ไฟหน้าใหญ่สวย หุ่นดี ผิวขาวเหลือง พูดคุยดีครับ

พอเสร็จก็มานอนคว่ำให้น้องนวดที่เตียง  ก็โอเคครับ ไม่เน้นนวด เน้นนาบ น้องลงลิ้นไปทั่วๆ สยิวกิ้วดี จากนั้นน้องให้นอนหงาย ก็จัดการใช้ไฟหน้าละเลงตามสูตร พร้อมใช้ลิ้นที่รัวๆ จนผมต้องถามว่านี่ลิ้นหรืองู เลื้อยเก่ง ฉกรัวจัง  น้องก็ขยับหน้ามาประกบริมฝีปากบนผมเบา  ผมหรือจะทนไหว จับประกบเต็มปากไปเลย น้องงานดีมาก เสียงธรรมชาติ ตามใจสุดๆ

จากนั้นผมก็ไปนั่งเปลี่ยนมุมบ้าง แล้วก็จัดออฟชั่น ใส่แผ่นซีดี ร้องเพลง จากนั้นอดรนทนไม่ไหว ปล่อยกายให้เป็นไปตามใจ เสร็จกิจก็จ่ายน้องไปตามระเบียบ
ต้องขอบอกว่าคนนี้น่าตา ลีลา อาจจะไม่เด่นเหมือนช้างเผือกที่ไหนๆ  แต่ทำอารมณ์ขึ้นสุดๆ ฟินมาก ไม่รู้ทำไม แนะนำให้ไปลองเผื่อจะชอบ

น้องๆใหม่เห็นเข้าตาหลายคน ต้องตามมาติดๆคับ

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
น้องปันปัน แม่ยอดหญิง ดังซะละ  ถนอมๆน้องหน่อยนะคับ  งานเต็มพิกัดจริงๆ น้องปันปันไร้ขน