ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติใช้คำนี้สำหรับการบ้านฉบับนี้ "โคตรได้อารมณ์ " ร้านLike  (อ่าน 2290 ครั้ง)

ออฟไลน์ gookung

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
พีอาร์แนะนำคนนี้ต้องขึ้นเลยพี่  พลาดแล้วจะหาว่าไม่บอกกัน
เราเชื่อคนง่าย ก็ลองดูไม่เสียหายค่าคอสเบาๆรับได้
 น้องมาสวัสดี เจอรอยยิ้ม ตากลม ผมยาว  น่ารักเลย น้องแนวธรมชาติใสๆ 
วันที่เจอน้อง ผมขึ้นทั้งชุดขาว-ดำ  รีบจ่ายรีบขึ้น
คุยนิดหน่อยเจอลูกอ้อน มียั่ว มีหยอก  เจอแบบนี้ไม่มีถอย
นัวตั้งแต่ยังไม่เริ่ม บรรยากาศมันพาไป น้องมาขนาดนี้แล้ว
เรียกว่าจูงมือกันพาอาบน้ำ. เนื้อตัวน้องเนียนดีครับ
อารมณ์คุมัว มาตลอด น้องมาหยอดตลอด 
ต่อบนเตียง งานเริ่มตอนแรกปกติ สักพักที่ไม่ปกติ  มาเต็ม
โดนสายตาจิก โดนจู่โจม. โดนบุกหนัก. ไม่น่าเชื่อความน่ารักมันซ่อนเร้น
ด้วยความร้อนแรง น้องเสนอมาผมสนองกลับ  ทุกนาที. โคตรได้ฟิวล์ ได้อารมณ์
ต้องแต่ต้นจนจบ  ง่ายๆใครมาตามการบ้านฉบับนี้ไม่รู้สึกเหมือนผม ก็ไม่รู้จะพูดไง
บทสรุป ครบสูตรทุกรูปแบบหายากนานๆจะเจอฟิวล์แบบนี้ น้องเบบี้ ร้านlike ทาวน์อินทาวน์