ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน้ำตาล ชื่อหวานแต่แอบเปรียว ไฟหน้าชัด จัดเต็มของแท้  (อ่าน 2855 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลอกฝัน

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
สวัสดีครับ พบกันอีกแล้ว

วันนี้จะมารีวิว น้องน้ำตาล Ami Spaกันครับ

วันก่อนได้เห็นรูปโปรไฟล์ น้องน้ำตาล บวกกับมีโปรโมชั่นได้คูปองส่วนลด 600 บาท

ก็เลยลองขอรูปไปกับทางพีอาร์ อยากจะบอกว่า โอ้โห............นมช่างแจ่มจริงๆ

น้องจะหุ่นบางๆ ผิวน้ำผึ้งหน่อยๆ เป็นสาวใต้แนวคมๆ น่าตาถือว่าโอเค แต่จุดเด่นคือโนมมมมม จริงๆกลมสวย แถมของแท้ซะด้วย

เนื้องานน้อง ถือว่าแจ่มอีกคนเช่นกันครับ ตามใจ ไหลดีมาก อยากให้ทำอะไรน้องจัดให้หมด

เนื่องจากติดใจระเบียงจากน้องนินิว ครั้งที่แล้ว ครั้งนี้ก็เลยลองชวนน้องไปอีก น้องก็ไม่ขัดข้องอะไร

ครั้งนี้ก็ขอถ่ายรูปน้อง มาอีกเช่นกัน แต่ไว้คราวหน้าว่างๆ จะมาลงรูป + รายละเอียดกันอีกทีนะครับ รอบนี้เอาภาพโปรโมทจากทางร้านไปเชยชมพลางๆกันก่อนนะคร้าบบบบ

สรุปคะแนนเนื้องานน้องคร่าวๆให้กันก่อนแล้วกันครับผม

หน้าตา ผมให้ 7/10

เนื้องานนี่ ให้ 8/10 เนื่องจากน้องตามใจดีครับแต่อาจจะยังไม่ค่อยคล่องเท่าไหร่ แต่อยากได้อะไรบอก น้องจัดให้จริงๆ

เนื้อตัว 9/10 ที่ให้เยอะนี่เพราะโนมมม เลยจริงๆ55555แต่ผิวพรรณสะอาดสะอ้าน เนียน ดีครับ

วันนี้ขอตัวก่อนนะครับผม ไว้โอกาสหน้าจะมาลงปลาสวยงามน้องให้ชมครับ

ออฟไลน์ กำนันปื้ด

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
นมตามรูปเลยมั้ยครับ

ออฟไลน์ Tahitity

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
นมตามรูปเลยมั้ยครับ
แจ่มตามรูปเลยครับ วัน2วันนี้ผมจะมาลงรูปให้ชมกัน ฝากติดตามด้วยครับ

• *
มาแล้วคร้าบบบบบบ ปาเปลือยตามกันไปที่ลิงค์ข้างล่างได้เลยครับ