ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Coffee @amispa  (อ่าน 506 ครั้ง)

ออฟไลน์ naughtywally

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 9
Coffee @amispa
« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 12:56:13 PM »
น้องเป็นคุยสนุกครับ ผิวสีน้ำผึกแบบหญิงไทย งานฟิวแฟน (ซี่งส่วนใหญ่น้องร้านนี้ก็จะงานแนวนี้) โดยรวมงานดีครับอาจมีซ้ำ แต่ท่านที่ชอบผิวขาว น้องอาจไม่ใช่แนว สำหรับผมอยู่กับน้องเหมือนอยู่กับเพื่อนสมัยเรียนที่เอากันได้ครับ บางคนอาจคิดว่าน้องพูดมากแต่สำหรับผมระดับนี้ถือว่ารับได้  งานตามใจครับอารมณ์ร่วมีดีครับ แฉะจริงครางจริงเลยครับ ที่เหลือผมว่าก็น่าจะขึ้นอยู่กับ ทักษะและดวงของท่านแล้วครับ ขอให้สนุกนะครับ