ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุดผมก็ได้ขึ้นกับน้องอิงดาว @หอหญิง  (อ่าน 887 ครั้ง)

ออฟไลน์ kinja

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4

ตามอ่านการบ้านจากเพื่อนๆ ในบอร์ดมานานแล้ว
ในที่สุดก็ได้มีโอกาสเจอน้องอิงดาวตัวจริงจนได้
การบ้านนี้เกิดขึ้นประมานอาทิตย์ที่แล้วนะครับ

ตัวจริงน้องอิงดาว หน้าตาละม้ายคล้ายดาราคนนึง (พลอย ชิดจันทร์)
ผิวไม่ได้ขาวมาก แต่ดูหมวยๆ แปลกตาดี เนื้อตัวไม่มีรอยสัก
ที่มัดใจผมได้ชะงักเลยก็คือ นิสัยใจคอของน้องอิงดาวนี่แหละครับ
น้องเป็นผู้หญิงที่น่ารัก น่าหลงใหลมากๆ อยู่ด้วยแล้วแทบตรงหลุมรัก
การดูแล เทคแคร์เป็นเลิศ ที่สำคัญคือ อารมณ์ร่วม และฟิวลิ่งบนเตียงระหว่างน้องกับผม
มันสมูท และลงตัวมากๆ ครับ เหมือนอยู่กับแฟนไม่มีผิดเลย ติดใจน้องอิงดาวเข้าใจแรงแล้วครับ

ออฟไลน์ euronemous

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
Re: ในที่สุดผมก็ได้ขึ้นกับน้องอิงดาว @หอหญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 05:56:54 PM »
อิงดาว ฟีลเด็กน้อย ติงต๊องๆ น่ารักน่าเอ็นดู เป็นคนเดียวที่งานไม่บู๊ ออกแนวต้องให้เราสอน แต่ผมรู้สึกดี เพราะน้องน่ารักจริงๆ ฟีลแกล้งเด็ก

ออฟไลน์ bong_bankk

• ไปให้สุดต้องหยุดให้ได้
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Re: ในที่สุดผมก็ได้ขึ้นกับน้องอิงดาว @หอหญิง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2018, 12:57:19 AM »
อิงดาว ฟีลเด็กน้อย ติงต๊องๆ น่ารักน่าเอ็นดู เป็นคนเดียวที่งานไม่บู๊ ออกแนวต้องให้เราสอน แต่ผมรู้สึกดี เพราะน้องน่ารักจริงๆ ฟีลแกล้งเด็ก

น้องงานฟิลแฟนครับ งานตามใจหวานๆครับ งานดีจริงการันตีครับ ไม่เชื่อเข้าไปอ่านในการบ้านผมได้เลยครับ ขึ้นงานน้อง10รอบได้แล้วมั้งครับ แค่พิมพ์ก็อยากไปหาน้องละครับ :035: