ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ สายC สาวเฮวี่เมทัล ใจเกินร้อย น่ารักตัวเล็ก + ปาเพียบ  (อ่าน 1827 ครั้ง)

ออฟไลน์ TonyS7

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 56
ได้รับแจ้งข่าวว่ามีน้องใหม่มาสมัครงานครับ หลังจากที่เงียบหายไปนานเรื่องน้องใหม่

รีบบึ่งรถไปทันทีครับ

เจอตัวจริง น่ารักดีครับ เด็กๆเลย แต่เป็นสายเมทัลครับ มีสัก เจาะจมูกด้วย

มองข้ามเรื่องนั้นไปได้เลยเพราะน้องน่ารักครับ ตัวบางๆ สูงประมาณ 162 ได้

น้องยังไม่ได้ตั้งชื่อเลย ใช้รหัสว่า New 051

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
วันนี้น้องมาคาชุดเลย สงสัยเพิ่งเลิกเรียนเลยแอบมา

น้องคุยเก่งมากกกกกก

น่ารักดีครับ

• *
สูงโปร่ง เอวบาง ร่างน้องดีครับ

• *
เรียกน้ำย่อยก่อน เดี๋ยมาต่อนะครับ งานเข้า

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ littlej

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รอชมคร้าบ

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526

• *
มาแล้วๆ เมื่อวานงานเข้ามาต่อไม่ได้เลย

น้องนวดไม่ค่อยเป็น แต่ว่านอนสอนง่ายครับ

บอกอะไรก้อทำได้หมดเลย น่ารักจริงๆ เด็กอะไรก้อไม่รุ

• *
จะบอก !! ไม่ใช่แค่น่าตาน่ารักนะ

ช่วงล่างสวยมากกกกกกกกกก

ใครเห็นต้องอยากชิมแน่ๆ ไม่เชื่อต้องมาดูด้วยตัวเอง

เอาหัวเป็นประกันเลย

• *
เริ่มแล้วๆ น้องเนื้อตัวดีมากครับ สุดๆเลย

อาจจะไม่ได้ขาวออร่า แต่เนียนกริบเลย