ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเลดี้ ฟลาวเวอร์บางแค ม้าลาย ปี 1 ลาดพัด ปลากรอบ เปลือย ซอฟท์ๆ  (อ่าน 3657 ครั้ง)

ออฟไลน์ neonazi

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 10
วันนี้ผมได้มีโอกาสมาที่ร้านประจำ  ฟลาวเวอร์ บางแค มาสัมผัสน้องใหม่อีก1สาว คือน้องเลดี้ 

ทางร้านได้โปรโมทว่ามีน้องใหม่สายม้าลายมาที่ร้าน 1 คน ผมไม่รอช้า รีบโทรจองน้องกับพีอาทันที
ถึงเวลาตามนัดผมก็ไปถึงร้านพอดี ไปถึง PR ก็ทักทายยิ้มแย้มเหมือนเดิม แล้วผมก็ไปชำระค่าผ่านทางอะไรเสร็จเรีบยร้อย PR เลยบอกให้ผมนั่งรอสักแป๊บเดี๋ยวน้องออกมารับ

พอน้องออกมารับผมด้วยชุดม้าลาย ลาดพัด  หน้าตายิ้มแย้มอัธยาศัยดี  พอได้เข้าห้องปุ๊บ  น้องก็ชวนผมคุย  ขี้อ้อน  คุยสนุก แล้วเราก็พากันไปอาบน้ำ  น้องบิวดีมาก ฟินมากก ถูทุกซอกทุกมุม จนผมเกือบกลั่นไม่อยู่ 

ถึงเตียงผมก็ บอกน้องว่ายังไปต้องนวด ผมขอนวดที่หลัง เพราะยังไม่เมื่อย น้องก็ให้ผมนอนหงาย แล้วก็บิ้วผม ตั้งแต่หัวไปถึง......

ถึงกับขนลุกซู่ซ่า เลยมือผมก็ไม่ให้แพ้น้องครับ จับนู้นี่ ของน้องไปทั้งตัว ผมก็เลยเปลี่ยนน้องนอนบ้าง จัดการเอาคืนน้องแบบที่ทำกับผมบ้าง

จนน้องบอกพี่....นู๋ไม่ไหวแล้ว ผมก็เลยจัดการขั้นเด็ดขาดกับน้องไป จนหมดแรง!!!! เสียงนี้ไม่ต้อง พูดถึงเลยครับ
.......แล้วผมก็ให้น้องนวดให้ต่อ...... สบายทั้ง....สบายทั้งตัว แล้วหลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำกันต่อ .....

ก็ประทับใจกับการ บริการ คุ้มค่ามากน้องน่ารักเป็นกันเองมากครับ สำหรับผมเหมือนได้อยู่กับแฟนเลยเต็มที่มากๆ 

ออฟไลน์ neonazi

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 10

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
ดูดี บางกรอบ :032:

ออฟไลน์ littlej

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ kkoko3813

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 73
ต้องไปลอกอย่างด่วน :032: