ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เวะมาส่วการบ้านน้อง โฟม ณ บ้านดอกไม้บางเเค (ปลายืมร้าน)  (อ่าน 818 ครั้ง)

ออฟไลน์ X_za WatPiKuL

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
วันนี้ผมก็เเวะมาร้านประจำหลังจากทำงานเสร็จ วันนี้ผมมาเเบบไม่ได้เลงไว้สักคนกะว่ามาเจอน้องใหม่ๆซะหน่อย
พอมาถึงพีอาร์ก็้เเนะนำน้องใหม่มาให้9-10คน  เเค่ไม่ได้เข้ามาประมาณอาทิตนึงเด็กใหม่เพรียบเลย
เเล้วผมดก็อขอดูตัวน้องๆ บังเอิญไปสดุดตา กับน้องโฟม นมโอเคร ไฟหน้าใหย่
ผมก็จ่ายค่าเสียหายแบบอย่างว่า ไปครับสามสิบนิดๆ เเล้วน้องก็ลงมารับถึงที่น้ารักมาก เเล้วผมก็ขึ้นห้องVIP เหมือนทุกครั้งที่มา
พอไปถึงห้องผมก็ไม่รอรีครับใส่เลยน้าน้องออดอ้อนสะเหลือเกินผมเลยทาสีให้สะร้องได้ยั่วมากเเล้วผมก็ผลัดกันรุกผลัดกัน
รับกับน้องจนหมดเเรง  สรุปน้องบริการโอเคร ตามใจเก่ง ครั้งนี้ถือว่าไม่ผิดหวังครับ
โดยรวมถือว่าดีงานไม่หล่น ขึ้นจบไม่ต้องทิพน้องสักบาท สรุปคะเเนนเลยล้ะกัน หน้าตา8.5/ 10 งาน9/10

ออฟไลน์ Tahitity

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
 :032: :032: :032: ดูดปากแลกลิ้นทาสีได้ไหมครับ

ออฟไลน์ X_za WatPiKuL

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ได้ครับตามใจทุกอย่างเลย