ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เมญ่า @ บ้านเพื่อน เนื้อตัวสะอาดไร้รอยสัก(ยืมปลาร้าน)  (อ่าน 808 ครั้ง)

ออฟไลน์ thebeer002

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ช่วงว่างๆแวะมาแถวเหม่งจ๋ายว่าจะมาลอกการบ้านท่านพี่ Deadpool ซักคน
ทักไลพีอาร์หนวดไปเหลือน้อง 2คนเพราะฝนตกน้องมากันไม่ได้
ไม่เป็นไรไหนๆก็มาแล้วพอเข้าไปถึงร้านเจอพีอาร์หนวดก็แนะนำน้องเมญ่าพึ่งมาไม่กี่วัน
พอเรียกน้องมาปุ๊บน้องยิ้มต้อนรับอย่างดีก็ตกลงให้น้องพาไปหาความสุขกัน
พอเข้าห้องน้องชวนคุยดีครับออกแนวตามใจเนื้อตัวสะอาดไร้รอยสัก
พอคุยกันเสร็จก็ชวนกันอาบน้ำน้องอาบน้ำสะอาดดีครับ
พอมาถึงเตียงน้องนวดดีคลายเมื่อได้ บิ้วดีครับ
น้องร้องเพลงเพราะมากครับไม่ไหวต้องบอกน้องหยุดร้องก่อน
และเป็นฝ่ายรุกบ้างเดี๋ยวจะจบเพลงซะก่อน
เปลี่ยนจากน้องร้องเพลงมาฟังเพลงจับโหลด CD และลุยครับ
เปลี่ยนน้องรุกบ้างน้องขึ้นให้เอวดีครับไม่นานก็พ่ายแพ้น้องไป
ไปล้างตัวมานอนพักซักแปปก็แยกย้ายกันครับ
โดยรวมดีครับ เมญ่า บ้านเพื่อน
ค่าขนม3500 ส่วนลดพี่เดทพลู500 ทิป500 จบ 3500 ครับ กลับบ้านสบยใจ
 :048:

ออฟไลน์ ✪ บ้านเพื่อน➠Original ✪

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 20
:84: ขอบพระคุณการบ้านจร้า แล้วเจอกันอีกจร้า ท่านพี่  :048: