ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนิวเยียร์ @Funky Spa ผู้ช่วย พยบ. ที่ร๊ากกกกกกกกกก  (อ่าน 1018 ครั้ง)

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
น้องนิวเยียร์ ร้าน Funky Spa
หน้าตาส่วนตัวผมว่า น้องหน้าตาน่ารักดีครับ ออกเซ็กส์ซี่นิด ๆ
น้องเป็นคนรูปร่างเล็ก ๆ สูงเพรียว ไร้ไขมัน Look นางแบบ ทรงดีเหมือนกันครับ
น้องเป็นผู้ช่วย พยบ. แถวพระราม 9 มารับจ็อบพิเศษ

เนื้องานโดยรวม ถือว่า ดีมาก ๆ ครับ งานตามใจ ออกแนวขอบู๊ลูกค้าอีกด้วย
เล่นเอาคนทางหวานแบบผมไหลกระเจิดกระเจิง ซอยได้ไม่หยุด อารมร่่วมส่วนตัวดีมาก ๆ
ซาวด์ ร้องลั่นห้อง ไม่มีเก็บอารมณ์ :85:

GF ภายในห้อง คุยดี ฟิวแฟน มาเต็มครับ

อยู่กับน้องจนหมดชั่วโมง  ไม่ต้องรีบเร่งอะไร
แต่น้อง เต็มที่กับงาน แบบนี้ ขึ้นด้วยสนุกมาก ๆ ครับ  :044:

โดยรวม เนื้องานน้องนิวเยียร์คนนี้ งานเกินมาตรฐานของร้านนี้ดีครับ :82:

น้องหน้าตาน่ารัก บางมุมก็สวย ชอบครับทรงแบบนี้
เป็นน้องอีกคน ที่ขึ้นด้วยแล้ว รู้สึกว่า อยากกลับไปซ้ำอีกทีครับ :89: