ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง น้องลูกหมู เซ็กซี่ งานแรง เอวพลิ้ว (ปลาสด)  (อ่าน 1070 ครั้ง)

ออฟไลน์ เฮียหมู

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
การบ้านย้อนหลัง เมื่อวานได้มีโอกาศเที่ยว วันนี้ได้เข้าไปร้าน flower spa แถวบางแคเห็นน้องๆเยอะดี วันนี้บอกพีอาร์ของานบางกรอบ งานแรง พีอาร์แนะนำมา 4-5 คน เราตัดสินใจเลือกน้องลูกหมู ในรูปสูงหุ่นดี นั่งรอน้องแต่งหน้าประมาณ 5 นาทีครับ

ตัดภาพมาบนห้อง น้องหุ่นดี สายบางกรอบที่แท้จริง น้องชวนคุยกันสักแปปก่อนน้องจะเดินมาจูบ ก่อนถอดเสื้อผ้าผมออก ตกใจเหมือนกัน แฮะๆ เราจูบกันสักพักผลัดกันถอดของกันละกัน พากันเข้าห้องน้ำ น้องอาบน้ำได้สะอาด อาบได้เสียว มีรูดน้องชายตั้งแต่ในห้องน้ำผลัดกับลงมาสเปร์เล็กน้อย ผมแทบอดใจไม่ไหวจริงๆ

ตัดภาพมาที่เตียง น้องบอดี้ นวดให้เราสักพัก น้องก็รุกเราต่อ แลกลิ้นกันสักพักผมกลับมาเป็นฝ่ายรุกบ้าง สักพักก็จบเกม เสมอกันไป 1:1

หน้าตา 8/10
หุ่นบางกรอบ 10:10
งานแรง 9:10
ไฟหน้า 8:10