ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไดอาน่า @Lize Spa  (อ่าน 931 ครั้ง)

ออฟไลน์ junny77

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องไดอาน่า @Lize Spa
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2018, 05:39:44 PM »
ได้มีโอกาสไปขึ้นงานกับน้องไดอาน่า @Lize spa มาครับ เห็นใน timeline ร้านมีน้องมาใหม่ ไม่รอช้าเลยรีบโทรไปจองกับ PR ไปถึงร้านชำระเงินเรียบร้อย PR พาน้องออกมารับ
น้องจัดได้ว่าเป็น rare item ของร้านเลยก็ว่าได้ครับ สวย น่ารัก สูง ยาว เข่าดี ผิวขาว หุ่นนางแบบครับ ตัดมาที่ห้องน้องชวนคุย แล้วชวนไปอาบน้ำ การอาบน้ำถือว่าดีตามาตรฐาน
ครับ อาบเสร็จน้องบอกจะนวดให้ น้ำหนักมือถือว่าดีเลยครับ ซักแป้ปน้องเริ่มบิ๊ว เลยจัดการโหลด CD ให้ ลีลาสเปรย์ไม่ธรรมดาจริงๆครับ ผมเลยจับน้องพลิกตัว แล้วผลัดกันรุก ผลัด
กันรับกับน้อง ซักแป้ปทนไม่ไหว แพ้ไปในที่สุด นอนคุยกับน้องอีกซักแป้ป น้องบอกว่าน่าจะทำไม่นาน เพราะกำลังจะไปสอบเป็นแอร์ ถ้าเจอบนเครื่องอย่าลืมทักกันด้วยนะค่ะ :015:
น้องไดอาน่า งานดีมากครับ งานหวานๆ ฟีลเหมือนอยู่กับแฟน