ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง 540 ใหม่แกะกล่องต้องการคนเทรนนะ@lovelyspa  (อ่าน 509 ครั้ง)

ออฟไลน์ HS007

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 7
 :030:
น้องใหม่หน้าตาดีเด็กๆใสๆ

เลยต้องลองเลือกซะหน่อย

จ่ายตัง ขึ้นห้อง น้องผิวเหลืองออกขาว

นมเต็มมือ ตัวเล็กกระทัดรัด

แต่งานน้องยังไม่เท่าไหร่ครับ

อาบน้ำปกติธรรมดา แต่ที่สำคัญน้องเด็กน่ารัก

พอมาที่เตียง น้องก็ทำการบิ้วหัวนม ตามหน้าที่

ยังไม่ค่อยมีอารมร่วมเท่าไหร่

นักเทรนมือทองต้องมาสอนน้องให้เป็นสาวซะแล้ว

ผมก็จัดจนเสร็จ ใครสนใจมาลองเทรนน้องดูได้นะครับ

รับลองว่าถ้าน้องเกิดต้องจองกันข้ามวันเลยทีเดียว

:92: