ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หลุดมาถึงนี่ได้ไง ใจถึง งานโคตรครบ !!!! /// น้องจินนี่ เด็กใหม่บ้านเอมิ สปา  (อ่าน 2790 ครั้ง)

ออฟไลน์ greeny

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
หลุดมาได้ไง ...

ส่งเข้าประกวดจากร้านดังย่านลาดพร้าว ดูทรงแล้วตาแทบหลุด ...  น้อง จินนี่

จากรูปร่าง ทรวดทรง ความสดใหม่ หู้ววว แทบไม่ต้องคิด

จัดการจอง เด็กๆ แบบนี้ เราต้องส่งเสริมอุดหนุนทุนการศึกษา ซะหน่อย อิอิ

มองตาค้าง ตอนถอดเสื้อผ้า หุ่นบาง ผิวขาว เรียบเนียน เรือนร่าง สะอาดสะอ้าน ไร้รอยสัก

ชวนกันอาบน้ำก่อนจะหมดเวลา  อาบไป บิ้วไป มือเทส ของไป จนจะทนไม่ไหวแล้ว 555

ตัดมาที่เตียง เช็ดเนื้อเช็ดตัว อ่อนโยน ปรนนิบัติเหมือนเป็นผัวเป็นเมีย ไงงั้นอ่าาา

น้องเริ่มเล่น จุกผม เลื่อนต่ำลงเรื่อยๆ ผมนี่เสียวเลย

ซักพัก น้องคว้าไมค์ ร้องสด โหวว โคตรถึงใจ

ผมไม่ปล่อยให้น้องกระทำผมฝ่ายเดียวสิครับ จัดการพลิกน้อง ให้ผมคุมเกมส์บ้าง

จัดการละเลงลิ้นระรัวสิครับ  น้องดิ้นพล่าน สิครับ ผมเล่นทาสีรัวระริก เลย หืมมมมม   .....

งานนี้ไม่มีใครเสียเปรียบครับ  อิอิ   :87:

ฟิลผัวเมียจริงๆ โคตรฟิน จัดการหลายกระบวนท่า เสร็จสมอารมณ์หมาย

งานนี้โคตรคุ้ม โคตรฟิน   น้ำนิ่งไหลลึก ลีลาเผ็ด งานครบ   เยี่ยมมมมม !!!!!

แปะลายแทงให้ครับผม  >>> http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=865699