ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาผู้มีประสบการณ์หน่อยครับ  (อ่าน 1300 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kira26

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ปรึกษาผู้มีประสบการณ์หน่อยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2022, 02:46:08 PM »
สอบถามหน่อยครับ อยากรู้ว่าคนที่ไปเที่ยว หรือชอบเที่ยวแบบระดับ 1 เท่านั้น นี่มีตรวจโรคเป็นระยะบ้างไหมครับ หรือไม่ค่อยได้ตรวจเลย เพราะมันไม่เสี่ยงอยู่แล้วครับ พอดีเป็นมือใหม่ในวงการครับ ><

ออฟไลน์ win-gap

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: ปรึกษาผู้มีประสบการณ์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2022, 09:34:03 PM »
ตราบใดที่มีความกังวล ความกลัวสิ่งใดสิ่งหนึ่งต่อให้ไม่เที่ยว ความกังวลความกลัวนี้ก็คงมีอยู่ มีเยอะเลยครับแค่เข็มหรือกรรไกรตัดเล็บของคนอื่นมาถูกคนบางคน คนคนนั้นกังวลว่าจะเป็นนั้นเป็นนี้จนต้องไปตรวจ หรือบางคนไปนั่งห้องน้ำสาธารณะทับเมือกขาวๆก็กังวลว่าจะท้อง คนแบบนี้เยอะครับ

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
Re: ปรึกษาผู้มีประสบการณ์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2022, 11:49:37 PM »
ระดับ 1 เสียงน้อยมากครับ ปกติไม่่ตรวจไรมาก นอกจากมีตุ่ม คัน ปวด มีไข้ผิดปกติจริงๆ

ออนไลน์ •►•►USB SPA บางนา ซ.21★086-4583768★ Open 10.00

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 42
  • พีอาร์สุดเท่ย่านบางนา
    • usbspa
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2022, 06:32:01 PM »
สอบถามหน่อยครับ อยากรู้ว่าคนที่ไปเที่ยว หรือชอบเที่ยวแบบระดับ 1 เท่านั้น นี่มีตรวจโรคเป็นระยะบ้างไหมครับ หรือไม่ค่อยได้ตรวจเลย เพราะมันไม่เสี่ยงอยู่แล้วครับ พอดีเป็นมือใหม่ในวงการครับ ><
:048: พี่ๆพอจะมีร้านที่มีเด็กอายุ 18-20 เป็นส่วนใหญ่ บ้างไหมครับ
มา  ที่นี่   มี ครบ ทุกเเนว  เเจ้ง พีอาร์ คนสวย คนนี้ ได้  อยาก ได้ เเนว ไหน  สเปค ยัง ไง จัด ให้ ได้ หมด  เพราะ Pr. คนนี้ สะกด คำว่า ไม่มี ไม่ได้  ..... ไม่เป็นจร้า  สะกด เป็น เเต่ ok เดี๋ยวจัดให้  จัดสรรค์ ให้ ได้ ครบ ตามความต้องการของพี่ๆ ได้หมด ตอบโจทย์  ได้ดี ที่สุด ในยุคนี้  กล้าการันตรี