ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องน้่ำค้าง Sway นวนคร  (อ่าน 3491 ครั้ง)

ออฟไลน์ arkkaraz

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
การบ้านน้องน้่ำค้าง Sway นวนคร
« เมื่อ: มกราคม 06, 2019, 12:13:23 AM »
ตอนเเรกก็ไม่รู้จักร้านนี้ แต่สัก 2-3 วันก่อนไปนวดแผนโบราณเเล้ว พอเสร็จงานก็ถามน้องว่า ทำไมถึงมาทำร้านนวด น้องบอกเเต่ก่อนทำร้านนวดปู๋ เเต่พออายุมากขึ้นเลย ลูกค้าน้อย น้องยังเเนะนำว่ามาร้าน Sway สิ เด็หน่ารักนะ มีคอส แบบจบด้วย
ก็เลยเป็นที่มาของการบ้านนี้ ก่อนไปก็โทรไป ได้ความว่าวันนี้น้องเยอะ ไลน์ถามรูปๆน้องก็ดูน่ารักดีเเต่ จากประสบการณ์ควรไปดูตัวจริง เลยยังไม่จอง ไปร้านก่อน
ตอนเเรกคิดว่าใน นวนคร ที่จริงๆถ้ามาจาก กทม จะก่อนถึงนว นิดนึง เป็นตึกแถว ก็ขับวนในดงตึกแถวหาร้าน พอดีไม่เห็นป้ายซอยเลยหาร้านยากนิดนึง
สุดท้าย ก็เจอ
ในร้าน บรรยากาศดีครับ ดูสะอาดสะอ้าน ขึ้นไปดูตัวน้องที่ชั้น 2 พอน้องเดินมาดูตัว ก็รู้สึกเลยว่าคนนี้อะน่าโดน ขาว รูปร่างดี สวย เลยบอกไปว่า เลือกน้องน้ำค้างครับ
จ่ายค่าเสียหายเเล้วก็นอนรอน้องในห้อง ครับ น้องพูดจาน่ารักดี งานตามใจมาก ไม่หวงตัว พูดคุยกันนิดนึงก็ไปอาบน้ำกับน้อง พอถอดผ้าออกมา หุ่นยิ่งน่ามองใหญ่เลยน้องอาบน้ำให้ ก็ได้อารมณ์ดี จากนั้นก็มาที่เตียง น้องบิ้ว สเปถุงให้ จากนั้นก็เป็นอย่างที่มันควรเป็นครับ

อัธยาศัย น้องดีพูดจาน่ารัก 10/10 ครับ
หน้าตา 9/10 โอเค ตรงปก
รูปร่าง 8/10 ดีอยู่ครับ
ช่วงล่าง 8/10

สรุป happy มากครับ ค่าคอสก็คุ้มราคา

ออฟไลน์ Itonbra

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: การบ้านน้องน้่ำค้าง Sway นวนคร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2019, 08:53:25 PM »
หุ่นน้องเป็นไงครับ