ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นคอส สวิงกิ้ง 2หญิงชาย1 ครั้งแรกเสียวที่สุดในชีวิตเหมือนโดนข่มขืน @ทิวลิปSPA  (อ่าน 3773 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
ลองขึ้นคู่ครั้งแรกที่ TULIP เพชรเกษฒ
เลือกน้องนานากะน้องไอริน ตามคำเชิญชวนของน้องนานาเลย ว่าหนู๋จัดให้ฟินๆเลย

น้องทั้งคู่ออกมารับด้วยชุดสุดเซกซี่ พอเข้าห้องปุ้ปน้องก้เข้าโจมตีจับอาวุธเราตั้งแต่แรกเลย เราเลยบอกเราพร้อมนานแล้ว

นัวเนียกันซักพักน้องๆก็ชวนกันไปอาบน้ำ บอกเลยว่าอาบน้ำคู่ฟินสุดๆ

น้องนานาโจมตีข้างหลังน้องไอรินโจมตีข้างหน้า ไม่นานก็แพ้น้องๆไปเรียบร้อย
นัวมันส์ยิ่งกว่าหนังเอ็กซ์ ร้องลั่นแอบอายข้างห้อง แต่วินาทีนี้ ไม่สนละ เสียวมากบอกเลย
ประสบการณ์สอนให้เราเก่งขึ้น

ผมนี่ควงสองมาแล้ว เด๋วจะไปโม้ให้เพื่อนตามมามั่ง
พอล้างตัวเสร็จน้องๆก็มานวดให้คนนึงนวดหัวให้อีกคนก็นวดเท้าให้ด้วย

แล้วก็มานวดหลังให้บอกเลยว่าเพลินสุดๆ จนเกือบหลับน้องๆก็เริ่มบอกว่าเริ่มยกที่2 ได้แล้ว
ก่อนเริ่มน้องๆมีการเซอไพร้สด้วยการไปเปลี่ยนชุดที่2 มา แล้วไม่นานสุดท้ายก็แพ้น้องอีกรอบ

เวลาเหลือก็เลยนอนเล่นกอดน้องให้น้องนวดให้ บอกเลยว่าฟินสุดๆครับ

ใครไม่เคยลองแซนวิชบอกเลยว่าห้ามพลาดครับ
ผมก็กะว่าอีกไม่นานก็คงจะไปซ้ำน้องอีกแน่นอนครับ
น้องนานา สาวเหลือผิวขาวละเอียด เรื่องงานบอดี้น้องทำได้เสียวไม่หวงตัวเลยคับ
น้องไอริน ผมต้องขอชมว่าน้องหุ่นสวยมากคับ น้องไม่อิดอ่อด ทำได้หมด ท่ายากเยอะเล่นเอาเมื่อยเลย

ขึ้นคู่ครั้งนี้สุดยอดมากๆ
สนนราคาค่าใช้จ่าย ขึ้นคู่สองคน เวลา 1ชั่วโมงครึ๋ง
เหลือแค่ 3000 บาท ลดจาก 3200-
คุ้มค่าได้น้องถอดหมด บอดี้เสียวให้ด้วยแก้หมด นัวเป็นนัว จูบเป็นจูบ
เต็มเวลา แบบเกินเวลาด้วยอิอิ
คู่นี้ผมขอแร็กคอมเม้นท์เลย เข้าขากันสุดๆ หน้าหลังขนาบข้าง นัวฟินสุด  นานา " ไอริน

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12