ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: " She The BEST " เบอร์ลิน @หอหญิง  (อ่าน 2994 ครั้ง)

ออฟไลน์ Claspy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
" She The BEST " เบอร์ลิน @หอหญิง
« เมื่อ: มกราคม 20, 2019, 05:59:25 PM »

:032: :032: :032:
  เห็นทามไลน์ร้านแจ้งมีเด็กใหม่นามว่าเบอร์ลิน ดูจากรูปและสรรพคุณที่ทางร้านโปรโมทแล้ว ทรงนี้ตรงสเปคเลย

ครั้งนี้เข้าไปร้านแบบไม่ได้จอง โชคดีเจอน้องใหม่พร้อมกันทั้ง3คน เบอร์ลิน มิลาน เวนิส ทั้ง3คนนี้น่าจะเป็นเพื่อนกัน
  เมื่อน้องออกมาแนะนำตัวทั้งหมด ผมก็เลือกโดยไม่ต้องคิดเลยครับว่ายังไงก็ต้องเบอร์รินแน่นอน ตรงสเปคอย่างแรง

น้องเป็นคนสวยหน้าตาดีมาก ขาวออร่าทั้งตัว ออกแนวหมวยๆ เด็กๆ ใส่เหล็กดัดฟัน หุ่นดี อกแท้ขนาดพอเหมาะ สะโพกผาย มีก้น แต่งตัวดูดี ดูแพง
  เอาเป็นว่ารูปลักษณ์ ภายนอกผมให้100 คะแนนเต็มแบบหมดข้อสงสัย น้องเดินตามห้างนี้มีเหลียวหลังมองแน่นอน

เนื่องจากเห็นการบ้านก่อนหน้า ติดตรงน้องอาจจะบริการไม่ถูกใจใครไปบ้าง สเปย์เปื่อยและที่สำคัญทาสีไม่ได้อีกต่างหาก ผมก็เตรียมใจมาระดับนึงแล้ว แต่เมื่อเทียบกับเนื้อตัวแบบนี้แล้ว กับสนนราคาระดับนี้ ผมว่ามันคุ้มว่าเกินคำบรรยายแน่นอน

หลังจากจ่ายเงินเสร็จน้องก็จูงเราพาไปขึ้นลิฟท์  ดูน้องชวนคุย ถามนู่น นี่ นั่น ยิ้มแย้มแจ่มใส อันนี้ผิดคาดจิงๆ เล่นเอาผมใจละลายเลยทีเดียว

เข้าห้องเสร็จ ผมก็กอดน้องละลายพฤติกรรมซักหน่อย น้องออกแนวเรียบร้อย อายๆ จากนั้นก็ชวนกันไปอาบน้ำ
   โดยน้องนุ่งผ่าเช็ดตัวไว้  "ซึ่งผมกลับชอบแบบนี้นะ มันมีอะไรน่าค้นหา กว่าการที่น้องแก้ผ้าโทงๆเดินรอบห้องซะอีก " 
ตรงจุดนี้สำหรับบางคนอาจจะเป็นประเด็น แต่ผมว่าถ้าลูกค้าขอให้น้องแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกัน ผมว่าน้องก็คงไม่ปฏิเสธหลอกนะ 

หลังอาบน้ำเสร็จแบบชิวๆ ผมก็มานอนรอน้องที่เตียง ซักพักน้องก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา ผมเลยจะพยายามทำลายกำแพงระหว่างเราให้ได้ก็ขอให้น้องนวดให้ ซึ่งปกติส่วนใหญ่แล้วผมจะไม่นวดให้เสียเวลา ซึ่งก็ประทับใจมากน้องนวดได้ดีเลยทีเดียว เห็นแบบนี้มือหนักใช้ได้ จับเส้นถูกจุด เคลิ้ม เกือบหลับเลยทีเดียว  โดยระหว่างนวดน้องก็ยังคงนุ่งผ้าเช็ดตัวไว้อยู่  ซึ่งผมก็ชอบอีกแหละ ดีกว่าแก้ผ้าล่อนจ้อนมันไม่ได้ฟิวส์   พอมาตั้งสติได้ว่าเราไม่ได้มานวดนี่  มาเริ่มเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า

หลังจากนั้น น้องก็ค่อยๆปลดผ้าขนหนูออก อื้อหืม ขาวสว่างแสบตา ออร่ามาเต็ม หุ่นดี ผิวเนียน อกแท้ ขนาดกำลังดี สะโพกผาย ก้นงอน น้องค่อยๆปลอกเปลือกแบบนี้สิมันได้อาร์มณ์กว่ากันเยอะ  ผมว่าดีกว่ามาแก้ผ้าตั้งแต่แรกเป็นไหนๆนะ 

น้องก็เข้ามาบิ้วเรา ซึ่งก็ทำหน้าที่ได้ดี ซักพักน้องก็ขอสวมCDเพื่อที่จะสเปย์เปื่อยให้ เราจึงบอกน้องยังก่อน จึงจับน้องพลิกลงเราเป็นฝ่ายทำให้บ้าง

เราก็บิ้วน้องอยู่นานตั้งแต่  ปลายผม ไล่มาซอกหู แต่นอกบอกจั๊กจี๋ เลยผ่านต่ำลงมาถึงภูเขา ขนาดพอดี จุกชูชัน สีน้ำตาลอ่อน แข็งสู้ลิ้น ดูน้อง เริ่มออกอาการละ เราก็ผ่านต่ำลงมา ถึงจุดศูนย์กลาง  อื้มมม...แบบนี้น่าจะออริจินอล ของน้องฟูมาก ขนค่อนข้างเยอะ น่าจะไม่เคยได้ตัดแต่งมา
อันนี้ก็ถูกใจมากๆ  ผมจะไม่ชอบน้องที่ตัดแต่งมามันจะแข็งๆโล่งๆไป 
   สืบเนื่องจากเห็นการบ้านก่อนหน้าว่าน้องห้ามทาสีผมก็แค่เฉี่ยวๆไปมา ยังไม่เข้าโจมตี ค่อยๆผ่านซอกขาไปยังถึงปลายเท้า  หลังจากบิ้วน้องไปมาแบบนี้ซักระยะ เมื่อรู้สึกว่ากำแพงระหว่างเรามันพังทลายไปละ สังเกตุได้จากทีแรกน้องจะค่อนข้างเกร็งๆ นอนหนีบขาชิด แต่มาณ.จุดนี้ ดูสีหน้า ท่าทาง มีอารมณ์ร่วม แถมเปิดทางอ้าขาให้เห็นน้องสาวเต็มๆ ผมเลยเริ่มดำเนินการเข้าตี แหวกหญ้าที่ขึ้นทึบเข้าไปงูไม่มีตื่น ก็แปลงร่างเป็นช่างสีในทันที กลิ่นนี้ที่คุ้นเคย กลิ่นสาบสาวอ่อนๆ มันทำให้ ฮอร์โมนในร่างกายพุ่งพล่าน  ทำให้น้องไปเราก็สังเกตุจากสีหน้า น้องหลับตาพลิ้ม น่าจะชอบนะ  หลังจากทำให้น้องอยู่นานจนน้ำนองเตียง ก็คิดได้ว่าเวลาน่าจะหมดแล้ว เลยสวมCDจัดไปท่าเบสิก สลับ พาดบ่า กับตะแคงข้าง ซึ่งน้องก็ดูมีอารมณ์ร่วมครสงเป็นระยะ แต่พยายามเก็บไว้ไม่แสดงออก  จนในที่สุดก็สบายตัวไป 

หลังจากนั้นน้องก็ให้เรานอนพักและวิ่งไปอาบน้ำ CDก็ไม่ได้ถอดให้ สำหรับบางคนอันนี้ก็คงเป็นประเด็นอีก แต่ผมว่าแบบนี้โอเคนะ น้องง่ายๆสบายๆดี เหมือนเราอยูกับแฟน แฟนก็คงไม่มาถอดให้เราหลอกมั้ง

น้องอาบเสร็จผมก็เข้าไปอาบบ้าง อาบเองอยู่ซักพักน้องทำหน้าตาตื่นเข้ามาคงจะลืมไปว่าต้องอาบให้ลูกค้า บอกว่าเดี๋ยวหนูอาบให้  ผมบอกไม่เป็นไรให้น้องรีบไปแต่งตัวเลยโทรศัพย์ดังแล้ว จุดนี้ก็อาจเป็นประเด็นสำหรับใครหลายคน แต่สำหรับผมไม่นะ เนื่องจากดูแล้วน้องเต็มใจให้บริการ
อาจจะมีอาย มีลืม ไปบ้างซึ่งเราสามารถสัมผัสถึงความรู้สึกตรงนั้นได้.....

สรุป  น้องเบอร์ลิน @หอหญิง
- หน้าตา    10  สวย น่ารัก หมวยๆดัดฟัน ดูดีดูแพง
- รูปร่าง     10  ขาวออร่าแสบตา สูง หุ่นดี ผิวเนียน
                        สะโพกผาย ก้นงอน
- หน้าอก   9.5 ของแท้แม่ให้มา ขนาดกำลังดี จุกน้ำตาล
                        อ่อนชูสู้ลิ้น
- ช่วงล่าง    9  ดูแล้วผ่านการใช้งานมาตามเวลา อาจจะไม่
                        เหมือน เด็กใหม่นัก แต่ได้ขนฟู+กลิ่นหอม
                        ของสาบสาว มาชดเชย
- GF          10  ชอบเป็นการส่วนตัว ต่างกรรม ต่างวาระ
                        ผมสัมผัสได้ถึงเคมีที่เข้ากัน รู้สึกได้ถึงการที่
                        น้องบริการให้เราแบบเต็มที่ ในแบบฉบับที่
                        น้องเป็น ไม่มีเฟค...

*** โดยรวมแล้วถือว่าเป็นน้องที่ชอบมากที่สุดคนนึง ติดTop 5 ได้เลย จากจำนวน100+  ***

ปล. จากการสังเกตุมาผมคิดว่าน้องน่าจะมาจากแดนไกล เพราะถ้าน้องโปรไฟล์ดี มีการศึกษา คงไม่มีทางมาทำในระดับราคาที่ผมเอื้อมถึงแน่ ทรงนี้ถ้าโปร์ไฟล์ดี ผมว่ามีราคา 8,000up  แน่นอนครับ

ออฟไลน์ Claspy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: " She The BEST " เบอร์ลิน @หอหญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2019, 06:15:02 PM »
.

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
Re: " She The BEST " เบอร์ลิน @หอหญิง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2019, 10:42:53 PM »
เดี๋ยวกลับไปลอกแน่นอนครับ เล็งไว้ตั้งแต่น้องมาวันแรกละดันต้องเดินทางพอดี ชอบแนวนี้ บิ๊วชงไปเรื่อยๆจะทะลายทุกข้อจำกัด ^^