ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน+ปลาโป๊ๆ... น้อง Angel 1 นางฟ้าสุดสวย ร้าน Area Spa บางแค คร้าบ  (อ่าน 5550 ครั้ง)

ออฟไลน์ smlxl999

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 7
สวัสดีครับพี่ๆเว็บกะปู๋ทุกท่าน
กระผมน้องใหม่หัดเขียนการบ้านฮะ
ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

คือ ความจริงผมก็แอบซุ่ม
ตามลอกการบ้านพี่ๆ มานานแล้วล่ะครับ
สิงอยู่ในห้องการบ้านบ้าง...
ตาม Group Line ต่างๆบ้าง...
แต่ไม่เคยมีโอกาสมาเล่าให้พี่ๆฟังซะที

พอดีได้ยินมาว่า PR หน้าตาคุ้นๆ
ย้ายร้าน มาอยู่ใกล้ๆบ้าน แถวเดอะมอลล์บางแค
ก็เลยแวะไปหาซะหน่อยครับ

เรื่องของเรื่องคือ มันเริ่มมาจาก โดน PR อ้อนนี่แหละน่ะครับ
บอกให้ช่วยเขียนการบ้านให้หน่อย
ร้านเพิ่งเปลี่ยนเด็กใหม่ยกเซ็ต
ตอนแรกก็ว่าจะไม่เขียนครับ แต่ลองดูหุ่น PR ซะก่อนครับ

ใจอ่อนครับ เขียนก็ด้ะวะ 5555...
ยังไง ขอออกตัวไว้ก่อนว่า ผมมือใหม่ เขียนไม่ค่อยเก่งนะครับ
ขอเชิญพบกับ การบ้านค้างส่ง พร้อมลายแทง
น้อง Angel 1 นางฟ้าประจำร้าน Area Spa คร้าบบบ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
ไปถึงร้านวันแรก หาทางเข้าไม่เจอ 555
โทรหา PR บอกว่า... ร้านอยู่ชั้นที่สอง
เวลาย่องหนีเมียมาที่ร้าน จะได้ไม่เขิน... ดีมาก... 555

ให้ PR แนะนำน้อง... คนนี้เลยพี่ สเปคพี่เลย
อ่ะๆ... เรียกมาดูหน่อยๆ... ออกมาปุ๊บ... โอ้โห...
ความรู้สึกแรกคือ... สวยแฮะ... สวยแบบวัวตายควายล้ม
หน้าตาแนว คมๆ ขาวๆ แซ่บๆ อ่ะครับ...
ก็เลยไม่ต้องดูน้องคนอื่นละครับ 5555
จัดไปครับ คอร์สบอดี้ 2,000 บาท รีบจัดกลัวโดนแย่ง (ฮา)

เข้ามาในห้องปุ๊ป... เอ่อ... เขินครับ... 5555
ชีวิตนี้ก็ไม่เคยจะได้อยู่ในห้องแคบๆกะคนสวยๆเท่านี้...
ถามสารทุกข์ สุขดิบก็แล้ว นึกเรื่องคุยก็แล้ว ก็ยังนิ่งครับ
หล่นป่าววะเนี่ย... อ่ะๆไปอาบน้ำกันก่อน ค่อยว่ากัน

• *
ตัดเข้ามาห้องน้ำครับ... แอบดูนมน้องดีกว่า 5555
ตกใจเลยฮะ... ทำไมมันขาวงี้ครับ...
แล้วคือขาวไม่พอ... มันชมพูด้วยอ่ะ...
เที่ยวมาก็หลายปีครับ นานๆจะเจอชมพูขนาดนี้
สารภาพว่ายืนจ้อง ตะลึงอยู่เป็นนาทีครับ
จนน้องเรียกมานอนบนเตียง
อาบน้ำเสร็จตอนไหนวะเนี่ย 55555

เอาล่ะครับ บรรยากาศเริ่มมาคุ คุยก็ไม่ค่อยเก่ง
น้องก็ยังนิ่งอยู่... จะรอดไหมนะ
บอกให้น้องนวดให้หน่อย ส่วนตัวผมว่าน้องนวดเก่งนะ มือนุ้มนุ่ม
ต้องคอยบอกน้องเบาๆหน่อยเป็นระยะๆ เดี๋ยวแพ้แตก แหะๆ

• *
น้องนวดเสร็จก็ขอนวดน้องคืนบ้างครับ
น้องไม่หวงตัวนะ ดูดดื่ม ได้ตามใจพี่เลยครับ
ก็เลยขอดื่มนมชมพูหน่อย อร่อยพองาม...
ลงมาด้านล่าง ยังสวยงาม สดใส มีขนบางๆเพราะน้องดูแลดี
จัดไปครับ ทาสีสักนิด ไหนๆก็มาละ

ทีเด็ดมันคือ หลังจากทาสีไปสักพัก...
เอ... เสียงอะไรหว่า... ดังหงิงๆ หันขึ้นไป...
จ๊าก... ทำไมหน้าตามันเหยเกงั้นครับ...
อุตส่าห่วงว่าน้องจะเป็นอะไรละป่าว...
น้องบอกว่าเสียวดี 5555 แหม่ ชอบก็มะบอก...

• *
ทาไปสักพัก... เขื่อนแตกครับโผมมมม

เข้าใจแล้วล่ะครับ ที่พี่ๆพูดกันว่าจุดติดๆ เนี่ย... มันคือติดจริงๆครับ
ติดแบบว่า... ตรงหน้าเรา นี่มันใครกัน...
มันใช่คนที่นั่งเงียบๆตะกี๊เหรอ ทำไมอยู่ดีๆถึงครางลั่นเลย

สักพักน้องทนไม่ไหว เลยบอกว่า...
พี่... พี่ไม่ต้องละ... พี่ลงไปนอนเลย...
เดี๋ยวหนูจัดการเอง...

หลังจากนั้น... น้องโครตจัดเต็มเลยครับ...
ยังไม่เคยนวดท่าไหน... บอกน้องได้เลยครับ
น้องบอกกับผมว่า...
ถ้าพี่ไม่เคยลอง... พี่ก็มาลองพร้อมหนูนะ 5555
นางฟ้า Angel1 กลายมาเป็นจอมมารไปซะละครับ

• *
รายละเอียดที่เหลือ ขออนุญาตข้ามไปละกันนะครับ
เล่ามากกว่านี้ไม่ได้ละครับ เดี๋ยวกระทู้ปลิว
เอาเป็นว่า ทิปเพิ่มให้อีก 2,000 บาท
ไม่เสียดายตังค์เลยครับ งานโครตดุเลยฮะ

เดินมาอาบน้ำด้วยกัน น้องตั้งใจอาบดีนะครับ
ถูให้นานมาก จนต้องปัดมือน้องทิ้ง
เดี่ยวมันเสร็จอีกรอบทำไงเนี่ย 55555

• *
สุดท้ายละครับ ก่อนจากกัน ขอให้คะแนนตามนี้ครับ
หน้าตา 9...
บอดี้ 9...
GF เอาไปแสนนึง...

น้อง Angel 1 ณ Area Spa บางแค
แนะนำสำหรับพี่ๆที่ชอบความท้าทาย
จุดติด ทอนกระจายครับโผมมมม

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
ไปทำไรน้องครับ เขาเลิกทำเลย  :038: :86:

• *
ไปทำไรน้องครับ เขาเลิกทำเลย  :038: :86:

ห๊าาาาาาาา
น้องเค้าเลิกทำแล้วเหรออออ
ม่ายยยยยย ผมยังไม่ได้ทำไยเยยย

ออฟไลน์ Narin

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
ร้านแจ้งน้องไม่เข้ายาว ๆ เล่นชุดใหญ่ไปสิครับ