ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคย ย.ส. กับน้องในร้านไหมครับ (แชร์ประสบการณ์)  (อ่าน 4547 ครั้ง)

ออฟไลน์ euronemous

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
Re: มีใครเคย ย.ส. กับน้องในร้านไหมครับ (แชร์ประสบการณ์)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 03:43:42 PM »
ไม่นับที่ไปกินกันข้างนอกนะคับ เอาแบบกินกันสดๆในร้านเลย

ผมเกือบเคยอยู่ครั้งนึง กับน้องที่เคยขึ้นด้วย3-4รอบมาแล้ว กะลังเล่นท่าสาหร่ายห่อแหนมอยู่ถุงก้ไม่ได้ใส่ ถูไปถูมาแหนมแข็งมาก เสียวมากจนมันชวนจะผลุบเข้าถ้ำไปให้ได้ ตอนนั้นถามน้องว่าเตงไม่กลัวมันผลุบเข้าไปเหรอ น้องตอบว่าไม่กลัวหรอกพี่อยากก้เข้ามาสิ บอกได้เลยว่าตอนนั้นหัวล่างคิดนำไปแล้วว่าลุยเลยเถอะ แต่ยังดีที่หัวบนมาหยุดไว้ สุดท้ายก้ไปหยิบถุงมาใส่ก่อนซอย ถ้าวันนั้น ยส ไปอาจจะได้ทั้งความโคดฟิน และตามมาด้วยความโคดหลอนก็เป็นได้  :048:

เคยครับ. ยังอยู่รอด ปลอดภัย ไม่มีโรคครับ. ยส แบบฝ่าไฟแดงในร้านก็เคยครับ ยส ไม่พอ ตน ด้วย. รู้สึกเกรงใจคนขึ้นน้องต่อเหมือนกันถ้าเกิดทาสีแล้วเจอคราบน้ำขาวๆขุ่นๆออกมา แล้วคิดว่าน้ำน้องคงเลียกิน ... แต่ที่ไหนได้ น้ำผมเอง5555

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
Re: มีใครเคย ย.ส. กับน้องในร้านไหมครับ (แชร์ประสบการณ์)
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 09:21:02 PM »
อยากรู้จัง..ว่าน้องคนไหน....อิอิอิ

ออฟไลน์ euronemous

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2019, 05:38:26 PM »
อยากรู้จัง..ว่าน้องคนไหน....อิอิอิ

น้องเลิกทำแล้วครับ (เลิกทำร้าน ไปรับแต่งานนอก)

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2019, 08:57:14 PM »
  เปนดาวดัง..ป่าวคับ..อิอิ

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2019, 12:52:04 AM »
สารภาพว่าไม่กล้าครับ ถึงแม้จะขึ้นกันมาเป็นปีๆแล้ว

จั่วพลาดที่เดียว ตัวเราอนาคตวืดเลยนะครับ ฝากไว้ให้คิด

+ ฝากคิดถึงใจน้องด้วยครับ อย่าให้อารมณ์พาไปจนอะไรก็ได้

เขามาทำงาน มีภาระ แล้วต้องมารับเคราะห์จากนักเที่ยวอย่างเราๆอีก