ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดฟิน กับคอร์สนายหญิงนินจา มีปลา  (อ่าน 3750 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iukta

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สุดฟิน กับคอร์สนายหญิงนินจา มีปลา
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 07:05:11 PM »
 :013: เมือวันก่อนผมไปเที่ยวที่ Zeed Spa สีลม เจอพีอาร์แนะนำครอสพิเศษ นาย - หญิง ลองดูสิครับ
ขึ้นน้องจัสมิน เข้าไปในห้องน้องก็เข้ามาถามอยากเล่นแนวไหน

ผมก็ลังเลระหว่างเล่นอุปกรณ์ หรือจะให้น้องใส่ชุดครอสเพลย์ดีนะ สรุปผมก๊ลองทั้ง 2 อย่างเลย ผมให้น้องใส่ชุดนินจาสาว  :038:
โอ๊ยอารมณ์ตื่นเต้นสุดๆ น้องหุ่นดี ขาว ผิวดีมาก เอาไปเลยคะแนนเต็ม 10
จากนั้นน้องเขาก็เอาอุปกรณ์มาให้เลือก แต่ละอย่างนี้บอกเลยแอบกลัวนิดๆแต่ก็อยากลอง เริ่มต้นผมก้ให้น้องเขาใช้กุญแจมือมัดมือผม
 ใช้ผ้าปิดตา จินตนาการเป็นนักโทษโดนจับ นินจาสาวผู้เร้าร้อน ก้ลูบไล้ผมทั่วราง สยิวอย่าบอกใคร
หลังจากนั้นนักโทษอย่างผมก็ปลดปล่อยอารมณ์ตัวเองเต็มที่ ลื่นไหล นินจาสาวสั่งให้คุกเข่า อ้อนวอนให้ปลดกุญแจมือ ผมแทบทนไม่ไหว
 น้องเขาเอามือมาลูบคลำฝีมือนี่ทำเอาผมแทบกระเจิง เรานัวเนียกันสักพักหลังจากนั้นผมก้ค่อยๆเปลื้องผ้านินจาสาว พากันไปนัวเนียในห้อง
ผมโดนน้องสั่งให้อาบน้ำให้น้องเขา ทุกๆการสัมผัสช่างเร้าร้อน สุดท้ายน้องเขาก้ใช้ปาก ลิ้นทองคำเลยค้าบ หลังจาดนั้นผมก้ได้ขึ้นสวรรค์
 ไม่เคยเจอครอสแบบนี้มาก่อน บอกเลยว่าตื่นเต้น เร้าใจ แปลกใหม่ กว่าทั่วไปเป็นไหนๆ
ขอน้องจับปลามาด้วย น้องก็ให้ความร่วมมือเต็มที่ เชิญชม

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
Re: สุดฟิน กับคอร์สนายหญิงนินจา มีปลา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 10:19:34 PM »
 :035:

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
Re: สุดฟิน กับคอร์สนายหญิงนินจา มีปลา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2019, 09:38:47 AM »
ไหง นายหญิงถูกล่ามซะขนาดนั้น ฮ่าๆๆๆ

ออฟไลน์ Themizz

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2019, 10:26:07 AM »
นายหญิง หรือ ทาสหญิง ครับเนี่ย ฮ่าๆ

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 165
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2019, 11:35:05 AM »
 :84: :84:

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2019, 01:30:47 PM »
มีคอร์สทาสหญิงด้วยไหมครับ