ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าที่ ชุดกราว ชอบหน้ากระจก ผมชอบคนนี้ @Rachel  (อ่าน 2584 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rush supa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79
  เป็น Top ของร้านที่ผมไปเก็บมา แล้วประทับใจครับ พีอาเรียกน้องหมอๆ แต่จริงๆ คือว่าที่ ที่ใกล้เรียนจบมากกว่า รูดปรื้ดๆ ไป2800  ขึ้นไปก็เจอความเป็นเด็กเรียนสายวิทย์  คุยแบบมีตรรกะหลักการ คิดว่าในใจ เอาน่า ต้องมีอะไรดีสินะ  จนน้องเช่าถึงงานพิเศษ  ที่ร่วมงานกับดารา  จะอะไรซะอีก ก็ครูสอนพิเศษลูกดาราคนดัง เพิ่มความตื่นเต้นให้ผมไปอีก

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
Re: ว่าที่ ชุดกราว ชอบหน้ากระจก ผมชอบคนนี้ @Rachel
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2019, 12:34:43 PM »
ผิวขาวๆบราลูกไม้ ตัวเล็ก  อกแท้  เห็นแบบนี้ตอนอาบน้ำ น้องดูแลตัวเองดีมากครับ  ตอนทำงาน น้องก็นวดไปคุยไป มีข้อห้ามนิดหน่อย ผมก็ตามน้ำไป สักพัก จุกชมพูก็มาป้วนเปี้ยนบนหน้า ผมไม่ไหวอดทนมานาน ค่อยๆยื่นหน้าไปชิมทีละนิด จนน้องเค้าตัวอ่อนมานอนข้างๆ  ข้อห้ามที่บอกมา หายไปหมดเลย ไม่ให้ทาสีทก็ได้ทาสี พอน้องเริ่มมีอารมณ์ตาม 

• *
Re: ว่าที่ ชุดกราว ชอบหน้ากระจก ผมชอบคนนี้ @Rachel
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2019, 12:36:46 PM »
น้องชวนผมไปหน้ากระจก :038:  บอกชอบดูตัวเอง แล้วต่อด้วยมโซฟาตัวเล็กในห้อง เสียงอ้อนมาก ทำผมเสร็จที่โซฟาเลย   :87:  ยอมครับยอมเจอแบบนี้   ทิปไปตามระเบียบ  10คะแนนเต็ม  คอนเฟิร์ม