ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ..ในวันที่ลมหวนอีกหน ให้เจอคนที่ใช่อีกที...@Funky(+ปลาArt ๆ Out ๆ)..  (อ่าน 5319 ครั้ง)

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
 งดงามครับ น้องตัวนิดนึง แต่หน้าอกเด่นมาก  :92:

ออฟไลน์ Kaw gui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
 เชร็ด เขร้ สุดยอดธีมนี้ สวย เซ็กส์ซี่ ชวน ห งี่ มากครับ :038:

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1420
มาแนว โซ่ แซ่ กุญแจมีอ อีกแล้ว ... :032:

.. แนวถนัดครับ 555 ..

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
เซ็กซี่​มาก​ครับ​

ภาพสวย คนงาม น่ามอง และน่าเด้า   :006:

.. ขอบคุณคำชมครับ .. ต้องยกความดีงามให้นางแบบเลย ..

:044: :044:

• *
เล่นเอาคอแห้งเลยพี่ AB

.. คงต้องหานมรับทานละฮะพี่บิว อิอิ ..

:82: :82:

• *
งดงามครับ น้องตัวนิดนึง แต่หน้าอกเด่นมาก  :92:

.. ขอบคุณครับ ..โมมาแต่ทรงสวยครับ .. 

:048: :048:

• *
เชร็ด เขร้ สุดยอดธีมนี้ สวย เซ็กส์ซี่ ชวน ห งี่ มากครับ :038:

.. ขอบคุณท่านKg ครับ .. ธีมนี้คิดมานาน

แต่เพิ่งจะหานางแบบที่เหมาะสมได้ก็คนนี้ ..

:012: :012:

• *
... ได้เจอน้องน่ารัก คิกขุ  โก๊ะฮา ความหื่นส์ที่เคยเต็มปรี่ในใจ
วันนี้มันดันไม่ก่อเกิดเท่าไหร่ .. แค่ได้ถ่ายปลาในคอนเซ็ปท์
ที่เคยตั้งใจไว้ แค่นี้ก็แฮปปี้เป็นไหน ๆ ละฮะ ..

.. บรรยากาศในวันนี้ เลยมีแต่ความผ่อนคลาย ระคนลื่นไหล
พอให้หายเครียดจากการงานได้อย่างดี .. น้องก็ดี๊ดี
บริการอย่างรู้ใจ .. ว่าง่าย ขอไรก็ได้หมดซิน่า
...

• *
... ได้มาเจอน้องที่รู้ใจ อะไร ๆ มันเลยลื่นไหล แม้จะไม่ได้หมักบ่ม
อารมณ์หื่นมามากมายก็ตามที .. เธอก็ทำหน้าที่ไม่มีขาดตก
 ลีลารุกเร้าเร่าร้อนปนหวาน ผสมผสานอารมณ์แท้ ๆ ..

.. ไม่มีเสแสร้งแกล้งทำ พร้อมด้วยเรือนร่างงดงาม หน้าอกกลมกลึง
แม้จะโมมาแต่ทว่า สวยงามพอใช้น่าให้อภัย เรือนร่างโค้งเว้า
มือไม้พลิ้วไหว ชิวหากรีดกราย
..

.. ภายใต้กลิ่นกายหอมกรุ่น เด็กวัยกำดัด .. ก็จัดให้ผมจบได้
อย่างไม่ยากเย็นเข็ญใจ ในลิมิตอันพอดี ไม่มีเกินเลยใด ๆ
  ...

• *
... ในวันลมพัดหวนให้เจอเธอ (ที่มารู้ตัวก็ทีหลัง) .. ก็แค่อยากบอกว่า
น้องเหมือนดาวคนนี้  ที่ได้เจออีกครั้งเมื่อครบปีพอดี ..  ณ วัน
แรกที่ดูเด็กบ้าน ๆ ลุคสก๊อย นมน้อย ๆ ไม่น่าสนใจเท่าไหร่ ..

.. วันนี้เธอเปลี่ยนไป เป็นสาวรุ่นเต็มตัว หน้าสวยใส หน้าอกหน้าใจ
อัพมาเต็ม ผิวพรรณนวลเนียนใส .. แต่สิ่งที่ไม่เปลี่ยนไป
..

.. คือนิสัยใจคอ เนื้องาน บริการ อารมณ์ร่วมที่มาเต็ม แบบไม่ต้อง
ร้องขอ .. อยากเป็นสุขครบจบกระบวนความ ก็ตามมาเจอเธอได้
ก่อนวันนึงเธออันตรธานหายไป จะเสียดายกันนะครับบบ
...