ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนานาค้าฟฟฟ เนียนนุ่มกว่านี้มีอีกมั้ย ทาสีร้องดังฟินหลายท่า ผมนี่อ่อนเลย  (อ่าน 2476 ครั้ง)

ออฟไลน์ zubaru

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
รีวิวมือสั่้นอีกแล้วค้าบบผม
กลับมาที่เดิม มาหาสาวใหม่ๆ ที่เดิม @TULIP อ้อมน้อย
แวะมาเมื่อไหร่ มีสาวสวยเทพๆมาให้ตื่นเต้นทุกที

วันนี้เข้ามาตอนบ่ายๆ น้องๆพึ่งมาถึงแต่งหน้ากันหน้าร้าน ผมเข้ามาอายเลย
น้องออกมาโชว์ตัวแบบใกล้ชิดมากก  แบบ คนไหนก็ได้ โดนหมดเลย
แต่ที่อึ้งคือ น้องนานาคับ  นมขาวเด็งออกมาทะลุเสื้อเลย
ต้องจัดวันนี้ ต้องดูดนมมมมมมม

น้องนานา พาเดินจับมือไปห้องหอมือนิ่มจังเลย
น้องติดพูดสำเนียงเชียงใหม่หน่อย  สาวมอชอ หน้าสวยทุกคนผมคอนเฟิร์ม

อาบน้ำด้วยกัน น้องหุ่นแบบ โครตขาวเนียน นมคือถูตัวเรา แบบดีมว๊ากกกกกกกก
ฟินมาาาาาา  ล้างตัวให้ผมสะอาดหมดจด  รู้สึกดีมากจริงๆจุดนี้

านบู๊กระจาย น้องไล่จูบไปทั่ว ปากประกบปาก ไล่ลงต่ำสเปสดให้เลย จับทาสีไม่มีอิดออด นมราวๆ 36
ถึงเวลานางก็เล้าโลมชิวหาพาเพลินไหลลื่นมาก  น้องบอกพี่ๆนอนลงน้องจัดให้ น้องลิ้นเด่นมากสำหรับผมนะ เสียวซ่านมากจากซอกคอมา นมจิ๋ว ลงไปถึงหนอนน้อย มิดหายซิครับ อุฟ

สุดจริงๆน้องครางเบาๆมือก็ลงล่างทักทายจิมิน้อย  จุ๊บริมฝีปากนุ่มๆของน้อง   จิมิไหลชื้นแฉะทีเดียวเลย  ดูบุคลิกเงียบๆแต่แอบร้อนแรง
แตกไปได้สองรอบไม่ไหวละ นอนกอดกันนุ่มเนียนมาก 
รสสัมผัสที่ผมไม่มีวันลืมได้เลย
น้องนานา@TULIP อ้อมน้อย
ขอบคุณสำหรับการตามลายแทงคับ  มีความสุดฟินๆนะคับทุกท่าน