ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเรนเดียร์ @Funky Spa เปลี่ยนคอร์สแล้วจ้า ให้ว่องนะครับ รอบเต็มเร็วมาก  (อ่าน 3494 ครั้ง)

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
x#$@%!&*%$#@!&*

Peak Shot อูยยยย กว่าจะเข้าไปได้....

ความรู้สึกแบบ "หลอดยาคูลท์ยังเสียบไม่เข้า"

น่าจะฟิตที่สุดเท่าที่เจอมา

ก่อนผมและเธอเราต่างก็ประคองกันเข้าเส้นชัยทั้งคู่

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Collect more Beautiful Memories
เสร็จกิจ เธอร้องไห้ ปล่อยโฮ กอดผมแน่นทันที....

"หนูไม่ได้เจ็บนะ แต่หนูเสียใจอ่ะ หนูเสียใจ

พี่เป็นผู้ชายคนที่สอง

แต่พี่เป็นรักแรกของหนู

พี่อย่าหายไปนะ

อย่าทิ้งหนูไปนะ

พี่ไม่รู้สึกอะไรเลยเหรอ?

พี่ ไ ม่ รู้ สึ ก อ ะ ไ ร เ ล ย เ ห ร อ?"

• *
ผมแค่ไม่อยากผูกพันกับใคร

เพราะถ้าวันหนึ่งต้องจากกัน...

มั น ท ร ม า น.......

ออฟไลน์ jam123456

• วีนัส เทพีอโฟรไดท์ เจียมตัว มีสิทธิได้แค่รัก แต่ไม่มีสิทธิครอบครอง เพราะคนที่ปวดรวดร้าวไม่ใช่เธอ
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 9
  • ห่วงใยหยกเสมอ
ในโลกนี้ไม่มีอารัยพอดีเลย
 :004:
- เธอเคยบอกใช่ไหมว่า "รู้สึกว่าตัวเองไม่มีคุณค่า"  แต่เธอมีคุณค่าสำหรับดวงใจน้อย ๆ ของฉัน  แต่ฉันไม่มีค่าในสายตาเธอ
- สัญญาที่คนพูดไม่เคยจำ  แต่คนฟังไม่เคยลืม
ลืมจริงๆ หรือไม่อยากจำ(สัญญที่ไม่จริงใจ)

• *
วันอาทิตย์ กะไปซ้ำ ชะล่าใจไปหน่อย
รอบเต็มตั้งกะบ่ายโมง ฮอทจริงๆ

#หลอดยาคูลย์ยังเสียบไม่เข้าเลย

:030:

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
ติดบ่วงสิเน่หานั้น ยากถอนตัว....

ออฟไลน์ popo139

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 13

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020

น้องน่ารักมากครับ :85:

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23