ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นมแท้สวยสุดแห่งพ.ศ.นี้ สัดส่วนดีมาก เอวกิ่วคอดนิดเดียว น้องนาเดีย พีคสปา + ปาโป๊  (อ่าน 9089 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
มีโอกาส  ได้ขึ้นงานกับน้องนาเดีย  ตั้งแต่พีอาทักมาบอก ผมทำงานวุ่นๆๆอยู่ พีอาบอกเป็กพี่เลย นมใหญ่ สวยมากๆ

ต้องจัดพี่ น้องมาวันแรก รีบเคียงานเสดช่วงเย็นๆๆ
จองรอบสุดท้ายใว้เพราะไม่แน่ใจวันใหนน้องจะเข้ามาอีก  พีอาส่งรูปมาให้ชมพระเจ้า 

ใจไม่เป็นอันทำงานเลย  เลิกงานเสดรีบไปอย่างใว
ไปถึงพีอาบอกรอแปปนะพี่ น้องติดลูกค้าอยู่ ยังไม่หมดเวลา  ผมนั่งรอ คุยกับน้องๆกับพีอา

ไม่นานน้องลงมา   ผมบอกให้น้องพักก่อน ก้อได้
น้องบอกใหวค่ะพี่   พี่รอบสุดท้ายละ

น้องพร้อมผมก้อพร้อม ถึงห้องนั่งคุยกันถามทุก สุขดิบกันไป  น้องบอกมากับเพื่อนเพื่อนแนะนำมา ค่ะ
พี่พร้อมยังค่ะ พร้อมครับ  ต่างคนต่างคนถอดเสื้อผ้าออก
น้องจะอายหน่อย  ผมจ้องตา เขม็ง5555
น้องขอหรี่ ไฟนิดๆ ในห้องบอกได้เบย
พอน้องพาไปอาบน้ำ  ถอดผ้าขนหนูออก พระเจ้า

ขาว  นมสวยมากๆๆชมพูเลย เนียนกริบๆๆ  สวยทุกมุมมอง
น้อง อาบน้ำให้ ต้องบอกว่าอย่างดีเบยถูทุกชอกทุกมุมเบย  ผมจับบีบนมน้องไปด้วย  555อดใจไม่ใหว

แทบจะแตกตั้งแต่ตอนอาบน้ำ ละแพ้นม  อาบเสดน้องมาเช็ดตัวให้  อย่างดี  บอกพี่ไปนอนรอเลยค่ะหนูขอล้างตัวแปป
พอเสดน้องเดินมา นั่งข้างๆๆบอกจะให้หนูนวดให้ก่อนใหมค่ะ  ผมบอกไม่ต้องนวดครับลุยเบย

น้องบอกผมใจร้อน ผมบอกไม่ใหวละ  555
น้องมาจัดการนัว บี้ว  อย่างดี  คอถึงขา 
นัวเก่งมากๆๆผมปล่อยให้น้องนัวไป มือน้องก้อจับชายน้อยผมไปด้วย  แบบเบาๆๆปากน้องก้อบี้วไปด้วย 

ผมก้อจับนมน้องไปด้วย  ตัวน้องหอมละมุนละใมมากๆๆน้องนัวอยู่นานมากๆๆ

ผมบอกขอนัวบ้างน้องนอนลง ผมจัดการประทุมทันน้องทั้งสองข้างอย่างเมามัน  เวลาก้อผ่านล่วงเลยไปนานแสนนานเบย  นัวบี้วจนแทบไม่รู้เบย 
จนผมบอกให้น้องมานัวผมต่อจนเสด 

และน้องพาไปอาบน้ำให้อีกรอบอย่างดี
และคุยกันชักพักก่อนได้เวลาลงงาน
ต้องบอกเลยครับใครชอบสาวออฟฟิต  น่ารัก  นมสวยใหญ่  ผิวเนียน
คนนี้ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง

ประชาสัมพัน สาวสวย น้องนาเดีย  พีคสปา

งานสุด  นมเทพ  ผิวเนียนกริบ  ใครพลาดบอกคำเดียว เสียใจ
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
ปาโป๊หาชมยาก  นม36แท้ ชมพูๆๆๆ
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• *

• *

• *

• *

• *

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ popo139

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 13
ไม่ได้สวยแต่นมนะผมว่า หุ่นดี มากผมขึ้นเลย

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106