ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นมแท้สวยสุดแห่งพ.ศ.นี้ สัดส่วนดีมาก เอวกิ่วคอดนิดเดียว น้องนาเดีย พีคสปา + ปาโป๊  (อ่าน 9088 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
ไม่เจอการบ้านพี่แสนดีตั้งนาน (หรือว่าผมไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านหว่า) สุดยอดปลาครับ ของแท้แม่ให้มาเยอะแบบนี้นับวันยิ่งหายากเข้าไปทุกที 

สุดท้ายขอจบด้วยสโลแกนพี่แสนดีว่า

ยินดีด้วยครับ

From now on, I will stand in Heaven.

ออฟไลน์ zq

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
สุดยอดครับ น่าตามไปลอกมาก  :032:

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2019
ปาโป๊หาชมยาก  นม36แท้ ชมพูๆๆๆ

ชอบเลยครับ แท้ๆแบบนี้ :013:

ออฟไลน์ jaiyan

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 14

ออฟไลน์ ROnIN12

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
หน้าอกได้ใจมากครับ

ออฟไลน์ opteng

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
ทรงหยดน้ำเลยครับ สวยมาก อยากได้ uncen ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Sports Elegance

• ชัยชนะครั้งใดไม่เท่าครั้งที่ชนะใจตนเอง
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 1427
  • "ครบเครื่องเรื่องบรรทุก"
หุ่น น่ากอด จริงๆครับ พี่แสนดี :88:
คนที่ซื้อด้วยเงินก็จะอยู่เพื่อเงิน คนที่ซื้อด้วยใจก็จะอยู่ด้วยใจ

ออฟไลน์ armadewlo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1