ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน D444 เด้กสุดๆๆ ใครชอบเด้กๆใสๆรีบจอง@lovelyspa  (อ่าน 809 ครั้ง)

ออฟไลน์ Poker99

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
OMG!!!!!
ทักพี่แหม่มคนสวยไปว่ามีน้องใหม่ใสๆบ้างไหมครับ
พี่แหม่มแนะนำน้องใหม่ 20 ขวบ รหัส D444 บอกว่าถ้าไม่จองแล้งจะเสียใจไปตลอดชีวิต
ต้องจองแล้วครับพูดนี้ จองล่วงหน้าเป้นอาทิตย์เพราะน้องยังไม่มาทำงานจะมาปลายๆเดือน
ได้วันเรียบร้อย รอวันเจอน้อง พอมาวันจริงพี่แหม่มแจ้งว่าน้องไม่สบายมาไม่ได้ต้องของโทษด้วย
ผมก้ไม่ว่าอะไรเพราะคนกันเอง
พอวันรุ่งขึ้น พี่แหม่มทักมาว่าน้องอยากจะขอโทษ พี่จะจองน้องไหมครับ น้องจะมาหา
อิอิ ไม่เหลือครับจองอย่างไว 555555

12.00 น. เวลายัดของเรา 555

พอมาถึง เจอน้องต้องหยุด.............น้องใสมากกกกกกกก ใครชอบเด้กๆใสๆ คนนี้รีบทีกรีบจองครับ

รับรองไม่นานหาแน่ๆ

สรุปงานนะครับ

1.น้องยังอาบน้ำไม่ค่อยเก่งตัวแข็งๆเกรงๆ555 (แต่ตามใจทำอะไรน้องก็ได้)
2.งานนวดไม่ต้องพูดถึง พี่ๆลุยเองได้เลยครับ ตามใจเราเลยแค่ถนอมน้องหน่อยนะครับส่งสาร น้องตัวเล็กมาก
จับตรงไหนก็กระตุกไปหมด555
3.เวลาเข้าได้เข้าเข็มนี้สุดๆครับอารมมามากมายตัวเกรงต้องเอาแขนตัวเองมากัดไว้กลัวจะเสียงดังว่างั้น ช๊อตนี้หละครับทำผมเรียบร้อย
4.น้องไม่รีบนะครับพี่ๆคุยต่อหยอกน้องต่อได้ ถ้าใครแรงเหลือก็จัดรอบได้น้องไม่ว่าครับ

อยากให้พี่ๆทำน้องเบาๆนะครับสงสาร
เป็นการเที่ยวที่ผมจะไม่ลืมครั้งนึงในชีวิตครับ

ใครอยากดูน้องทัก LINE ร้านไปถามเลยครับ
ID:lovelyspa

ขอให้สนุกครับผม