ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเยลโล่ วัยม.ปลายๆ คาชุดกันเลยทีเดียว @Ami  (อ่าน 1354 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลอกฝัน

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
         สวัสดีครับ ได้ข่าวว่าที่ร้านเอมิ มีสาวน้อย ม.ปลายเข้ามาใหม่ ผมว่างพอดีเลยลองแวปไปซักนิดนึง

พอเจอตัวจริงน้องก็น่ารักดีครับ มีน้ำมีนวล แต่ประเด็นมันไม่ได้อยู่ตรงนั้นนนนน

ประเด็นมันอยู่ที่ว่าน้องพึ่งเลิกเรียน แล้วมาชุดนั้นเลยคร้าบบบบบบ โอ้โหใครจะอดใจไหวล่ะ

ต้องจัดสิครับของแบบนี้ไม่ได้มีมาให้ชิมบ่อยๆ ผมก็ตกลงเคลียร์ค่าเสียหายเรียบร้อย เราก็ขึ้นห้องกัน

พอถึงห้องผมก็ชวนน้องคุยเล็กๆน้อยๆ  ซักพักน้องเค้าก็ชวนผมไปอาบน้ำ

แต่..........เจอมาเต็มชุดแบบนี้ จะปล่อยให้ถอดกันง่ายๆได้ไง

ผมขอน้องจัดคาชุดก่อนเลยครับ น้องก็OK ยอมให้อย่างง่ายดาย น้องนิสัยน่ารักดีครับ อ้อนเก่งตามใจเก่ง

อาบน้ำดี งานบิ้ว งานนัวถือว่าใช้ได้เลยครับ สำหรับเด็กๆรุ่นนี้ ถ้าโดยรวมให้ 8/10

ปล.ว่าจะเล่ารายละเอียดกว่านี้ แต่ไว้ก่อนดีกว่า รอรอบหน้าอีกครั้งเพราะรอบนี้จะขอถ่ายรูปน้อง แต่น้องยังเขิลๆอยู่ แต่เร็วๆนี้ผมมาซ้ำแน่นอน แล้วจะเอาปลาสวยงามมาฝากพี่ๆเพื่อนๆทุกคนให้ได้แน่ๆครับ 

เอาภาพจากทางร้านมาฝากให้ดุพลางๆกันก่อนนะครับ เสียดายลงภาพเครื่องแบบน้องในนี้ไม่ได้ต้องแอดไปดูทางร้านกันเอานะครับทุกคน