ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องนางฟ้า หวานหยด @RB  (อ่าน 4750 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เด็กนรก~

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
ส่งการบ้านน้องนางฟ้า หวานหยด @RB
« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2019, 10:44:31 PM »
แวะมาส่งการบ้านย้อนหลัง น้องangel ร้านอาบีครับ
ครั้งนี้ประทับใจอีกเช่นเคยครับ น้องคุยเก่งมากเลยครับ ชวนผมคุยตลอดเลย
เราใช้เวลาทำความรู้จักกันสักพักครับ น้องเล่าเรื่องนุ่นเรื่องนี่ให้ฟังเยอะแยะไปหมดเลยครับ
งานน้องฟีลแฟน หวานหยดย้อย ให้อารมรณ์เหมือนกับเรานอนคุยกับแฟนยังไงยังงั้นเลยล่ะครับ
หุ่นน้องสะบึมมาก ก้นเป็นโครงสร่าง สมส่วน นมใหญ่ เกินมือครับ ดูดมันส์ปากดีจริงๆ
ผิวขาวกำลังดี เนียนมาก ไม่มีรอยสักเลยครับ
คอร์สน้อง 2000 บาท ราคามิตรภาพเลยครับผม

ออฟไลน์ ~เด็กนรก~

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
Re: ส่งการบ้านน้องนางฟ้า หวานหยด @RB
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2019, 10:50:16 PM »
 :027: