ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: #3 เยลลี่ สาวผมสั้น SEXY มันส์ๆ @Safehouse  (อ่าน 737 ครั้ง)

ออฟไลน์ if

• โพสต์ผิดกฏ ครั้งที่ 1 (แบน1วัน)
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 38
#3 เยลลี่ สาวผมสั้น SEXY มันส์ๆ @Safehouse
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2019, 04:29:21 PM »
จัดเธอคนนี้รอบ3
ผมชอบเดกที่มีอารมณ์ร่วมแฉะๆๆ
งานนัวสืได้ไซ้เราเพลิน
Sound เธอก้อเสียงดีเหลือเกิน
ช่วงล่างเปียกแฉะเยิ้ม  ดูดปากมันส์ดีครับ
อารมณ์ร่วมจัดว่ามาเต็ม ดีสุด

สรุป

เนื้องาน ผมให้ 9.5 /10   มันส์ดี ฟิวส์ เมีย

อารมณ์ร่วม     9.5 / 10  จัดว่าสนุก

จิมิ               8 /10    สวย ทาสีมันส์

เนื้อตัว        8 / 10   หุ่นเฟริม ดูแลตัวเองดี

น่าตา          8.5 /10    สวย แซ่บ เปรี้ยว (สวยขึ้น)

ไฟหน้า        8 /10     ไม่ใหญ่แต่ถือว่าดี แล้ว จุกชวนดูด

Jelly  / safehouse

ครอสโมเดล 2000 คุ้มโคตรร

*คราวก่อนบอกราคาผิดนะคับ